ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162159 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuekphone

• Flat TV member
  • *

ออฟไลน์ kae1080P

• *

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 5 มกราคม 2557      by   try_th

ฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ
19.00 น. น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด            /มีเดีย แชนแนล /Bugaboo TV /Astro SuperSport 3
21.15 น. ดาร์บี้ - เชลซี                  /ช่อง 7 /มีเดีย แชนแนล /Bugaboo TV /Astro SuperSport 3 /HTV The Thao
23.30 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - สวอนซี               /ช่อง 7 /มีเดีย แชนแนล /Bugaboo TV /Astro SuperSport 3

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
21.00 น. คิเอโว่ - กายารี่                  /ทรูสปอร์ต 1 /Astro SuperSport 4 /K+1 /VTVcab 3 - The Thao TV /VTVcab 16 - Bongda TV /SCTV15
00.00 น. ฟิออเรนติน่า - ลิวอร์โน่               /ทรูสปอร์ต 1 /Astro SuperSport 4 /K+PM /VTVcab 3 - The Thao TV /VTVcab 16 - Bongda TV /HTV The Thao
02.45 น. ยูเวนตุส - โรม่า                  /ทรูสปอร์ต 1 /Astro SuperSport 4 /K+PM

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
18.00 น. เซบีย่า - เคตาเฟ่                  /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /FOX Sports(มาเลย์ พม่า) /K+1 /VTVcab 3 - The Thao TV /VTVcab 16 - Bongda TV /SCTV15
22.00 น. บาร์เซโลน่า - เอลเช่                  /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /K+1
00.00 น. โอซาซูน่า - เอสปันญ่อล               /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD
02.00 น. เรอัล โซเซียดาด - แอธเลติก บิลเบา            /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 3 - The Thao TV /VTVcab 16 - Bongda TV /SCTV15

ฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ
20:15 น.   แบรสต์ - เปแอสเช                  /ทรูสปอร์ต 6 /Astro SuperSport 2
23:00 น.   วานส์ - โมนาโก                  /ทรูสปอร์ต 6
02:45 น.   มาร์กเซย - แร็งส์                  /ทรูสปอร์ต 6 /Astro SuperSport 2

[ช็อค] [โย่ว]

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
ขอบคุณ  คุณ kae1080P มากครับ

วันนี้เปิดร้านแล้วครับ

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันจันทร์ที่ 6 มกราคม 2557    by  try_th

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18.30 น. นาโปลี - ซามพ์โดเรีย                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2  Astro SuperSport 4 /VTVcab 3 - The Thao TV /VTVcab 16 - Bongda TV /SCTV15
21.00 น. อูดิเนเซ่ - เวโรน่า                  /ทรูสปอร์ต 6 /ทรูสปอร์ต HD2  /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD /SCTV15
21.00 น. ปาร์ม่า - โตริโน่                  /ทรูสปอร์ต 2 /VTV Kenh 17
21.00 น. เจนัว - ซัสซูโอโล่                  /ทรูสปอร์ต 5 /VTVcab15
21.00 น. เอซี มิลาน - อตาลันต้า               /ทรูสปอร์ต 1
21.00 น. คาตาเนีย - โบโลญญ่า                  /ทรูสปอร์ต 7 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD
00.30 น. ลาซิโอ - อินเตอร์ มิลาน               /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2 /Astro SuperSport 4 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /SCTV15

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
01.00 น. เรอัล มาดริด - เซลต้า บีโก้               /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD
04.00 น. ราโย่ บาเยกาโน่ - บียาร์เรอัล               /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 3 - The Thao TV /VTVcab 16 - Bongda TV

คุณ ทอน  (พระราม2)
EK758906702TH

คุณรสริน  (พระโขนง)
EK758906716TH

ขอบคุณมากครับ

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอังคารที่ 7 มกราคม 2557   by  try_th

ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันตก
20.15 น.   บาห์เรน -  คูเวต                  /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD
23.00 น.   กาตาร์ - จอร์แดน                  /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD

ฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ รอบรองชนะเลิศ นัดแรก
02.45 น. ซันเดอร์แลนด์ - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด            /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /Astro SuperSport /K+1 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD

ฟุตบอล โกปา เดล เรย์ สเปน รอบ 16 ทีม นัดแรก
04.00 น. บาเลนเซีย - แอตเลติโก มาดริด               /Feed AS5

ออฟไลน์ kae1080P

• *

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพุธที่ 8 มกราคม 2557        by   try_th

ฟุตบอล U19 Trophy Nutifood 2014 
15.40 น. โรม่า U19 - สเปอร์ U19                /HTV The Thao /K+PC
18.00 น. เวียดนาม U19 - ญี่ปุ่น U19               /VTV6 /HTV The Thao /K+PC /VTVcab 16 - Bongda TV

ฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ รอบรองชนะเลิศ นัดแรก
02.45 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด            /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /Astro SuperSport 2 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD

ฟุตบอล เอฟเอ คัพ รอบสาม
02.45 น. ชาร์ลตัน - อ๊อกซ์ฟอร์ด                  /Feed AS5

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
02.45 น. แซงต์-เอเตียน - เอวิยอง               /GMM คลับ แชนแนล

ฟุตบอล โคปปา อิตาเลีย รอบ 16 ทีม
03.00 น. ฟิออเรนติน่า - คิเอโว่                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2

ฟุตบอล โกปา เดล เรย์ สเปน รอบ 16 ทีม นัดแรก
04.00 น. บาร์เซโลน่า - เคตาเฟ่                  /Sun Channel  /Astro SuperSport 3 /K+1

[รัก] [มากมาย]

ออฟไลน์ vatin8799

• Edge LED TV member
คุณเอ้ครับ ขอสอบถามว่า ถ้าเราใช้พัดลมระบายอากาศกับเครื่อง M3 ดังรูปที่คุณเอ้โพสต์ไว้ที่หน้าแรก
เราสามารถเสียบใช้ไฟพัดลมจากตัวเครื่อง M3 ได้เลยมั้ยครับ รึว่าต้องใช้ไฟแยกครับ (ยังไม่กล้าเสียบกับตัวเครื่อง กลัวเครื่องมีปัญหา)

ขอบคุณครับ

คุณเอ้ครับ ขอสอบถามว่า ถ้าเราใช้พัดลมระบายอากาศกับเครื่อง M3 ดังรูปที่คุณเอ้โพสต์ไว้ที่หน้าแรก
เราสามารถเสียบใช้ไฟพัดลมจากตัวเครื่อง M3 ได้เลยมั้ยครับ รึว่าต้องใช้ไฟแยกครับ (ยังไม่กล้าเสียบกับตัวเครื่อง กลัวเครื่องมีปัญหา)

ขอบคุณครับ

เสียบช่อง USB ที่เครื่องได้เลยครับ

...

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 9 มกราคม 2557   by  try_th

ฟุตบอล โคปปา อิตาเลีย รอบ 16 ทีม
00.00 น. โรม่า - ซามพ์โดเรีย                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2
03.00 น. อูดิเนเซ่ - อินเตอร์ มิลาน               /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2

03.30 น. เรอัล มาดริด - โอซาซูน่า               /Sun Channel /Astro SuperSport 3 /K+1

......................................................................
คุณวีระ 4เครื่อง  (พระประแดง)
EK758907098TH

คุณวิทยา  (ลาดพร้าว)
EK758907186TH

ออฟไลน์ vatin8799

• Edge LED TV member

ขอบคุณครับ

เสียบช่อง USB ที่เครื่องได้เลยครับ

ขอบคุณครับ   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ คม บางครุ

• *
โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอลปรจำวันที่ 10-13/1/2014

ออฟไลน์ ssp

• *
สอบถามเรื่องสัญญาณภาพที่ขึ้น เข้ารหัส ครับ คือตอนนี้ก็ยังขึ้น เข้ารหัส บ่อยๆอยู่เลยครับ ไม่ทราบว่าท่านอื่นๆเป็นหรือไม่ครับ

เห็นคุณเอ๋บอกว่าทำการปรับปรุงระบบอยู่ (ก่อนปีใหม่) เลยไม่แน่ใจว่า เป็นที่ server หรือว่าเครื่องรับของผมครับ

ถ้าเป็นที่เครื่องผม ผมใช้ skybox f3 ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขหรือปรับตัวเครื่องอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

ตอนนี้ CCcam Server  ไฟดับนะครับ

ส่งเมลล์มาขอCodeสำรองไปใส่ก่อนครับ   มีให้ 80Code  [email protected]
ต้องขออภัยในความไม่สะดวก   ใช้เวลาอีก2-3วัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2014, 10:34:27 am โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ hanumarn5354

• *
เช่นเดียวกัน..ขอรับ ของข้า เข้ารหัส ทุกๆ 5-10 นาทีเลย..ขอรับ ใช้ f3 ระบบ vip เสียด้วย..!แล้วเมี่อไหร่ ไฟจะติด..ขอรับท่าน...รออยู่

เช่นเดียวกัน..ขอรับ ของข้า เข้ารหัส ทุกๆ 5-10 นาทีเลย..ขอรับ ใช้ f3 ระบบ vip เสียด้วย..!แล้วเมี่อไหร่ ไฟจะติด..ขอรับท่าน...รออยู่

Server CCcam เสีย  อาจใช้เวลาซ่อม 2-3วัน (ส่งเมลลมารับcodeสำรองครับ)

ท่านใดดู2 แล้วสะดุด (เนื่องจากระบบEMUและNonetอวสานไปแล้ว ) เพิ่มการ์เป็น8ใบแล้ว  ขอบคุณมากที่เข้าใจครับ

ออฟไลน์ pom49

• LCD TV member
  • **
คุณเอ้ ครับ VTC อวสานไปแล้วหรือ ดูไม่ได้มาหลายวันแล้ว

ออฟไลน์ rua kud

• *
ส่งผู้ใหญ่ไปสู่ขอแล้วครับ...โค้ดสำรอง..(ขาดพี่แอสไม่ได้)