ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162135 ครั้ง)

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
เฉพาะลูกค้าผมที่ต้องการดูแบบเสียงไทย HD70ช่องและอื่นๆอีก250ช่อง   ก็เมลล์มามีค่าใช้จ่าย6usครับ(webต่างประเทศ)

ออฟไลน์ larnping99

• Flat TV member
  • *
ผมก็ดูไม่ได้เมล์ไปแล้วนะครับ [email protected]

ออฟไลน์ larnping99

• *
ผมก็ดูไม่ได้เมล์ไปแล้วนะครับ [email protected]

ได้แล้วเยี่ยมเหมือนเดิมครับ

ออฟไลน์ PROxxMACxx

• *
Re: SKYRBOX F3S บ้านเช่า และเครื่องAndroid คุณภาพสูง โปรแกũ
« ตอบกลับ #2703 เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 07:41:47 pm »
 [โขก]  ดูอะไรไม่ได้เลยครับ มืดสนิท ทุกช่อง ทุกจาน  [email protected]

ทุกอย่างโอเค  ขอบคุณครับ คุณ เอ้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2014, 07:49:52 pm โดย PROxxMACxx »

ออฟไลน์ lostman_blue

• *
ขอโค๊ดสำรองด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ Gorlirapunk

• *
คุณเอ้คับขอcodeสำรองด้วยคับ
[email protected]
ขอบคุณคับจะได้ทันดูคู่หงส์คับ

ออฟไลน์ anupuy

• *
แอสสปอต 1- 4  ดูไม่ได้เลยครับ

นอกนั้น ดูได้หมดครับ ท่านอื่นๆ เป็นป่าวครับ.

ออฟไลน์ rua kud

• *
แอสสปอต 1- 4  ดูไม่ได้เลยครับ

นอกนั้น ดูได้หมดครับ ท่านอื่นๆ เป็นป่าวครับ.
เป็นเหมือนกันเลยครับ..ไปมาเลย์ไม่ได้จะได้ดูหงส์หรือเปล่าครับเนี่ย

ออฟไลน์ PROxxMACxx

• *
 [กระดึบ] วันนี้อาการหนักเลย  [ไม่พูด]

ออฟไลน์ sommai cholburi

• *
ดูไม่ได้เหมือนกัน

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

ดูไม่ได้เหมือนกัน

เรียนท่านลูกค้าทุกท่าน  ต้องขออภัยกับการขัดข้องทางเทคนิค

เกิดอาการดับยาวๆทั้งServerเป็นครั้งแรกในรอบ2ปี เนื่องจากตัวอุปกรณ์Hardwareชำรุด

ทำให้หลายท่านหงุดหงิดเสียอารมณ์มากบ้างน้อยบ้าง

จึงขออภัยทุกท่านเป็นอย่างสูง  วันที่13/01/57  12:00น. ดูได้แล้วนะครับ ดับไป2วัน

........................................................

เพื่อเป็นของขวัญปีใหม่สำหรับสมาชิกทุกท่าน  กำลังจะใส่มาเลย์แพคเกจเต็มเหมือนเดิม

มาเลย์เต็มๆรายเดือน200,250บาท ไม่ขาย  ให้ราคาเดิม   จุ๊บๆ

.......................................................

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันจันทร์ที่ 13 มกราคม 2557   by  try_th

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03.00 น. แอสตัน วิลล่า - อาร์เซน่อล               /CTH สเตเดี้ยม 1 /K+1 /Astro SuperSport /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /SCTV15 /HTV9

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01.00 น. ซามพ์โดเรีย - อูดิเนเซ่                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2 /Astro SuperSport 4 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /SCTV15
03.00 น. อินเตอร์ มิลาน - คิเอโว่               /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2 /Astro SuperSport 4 /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD /HTV The Thao

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
04.00 น. บียาร์เรอัล - เรอัล โซเซียดาด               /Sun Channel /K+PM /STAR Sports(มาเลย์ พม่า)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2014, 02:25:11 pm โดย Gserver Klong3 »

• *
โอ้ว  ใกล้จะได้ดู  ลีก้าซูเปอร์ มาเลย์เซีย  อีกครั้ง ถือเป็นนิมิตรหมายที่ดีครับ อิๆๆๆ [ปลื่ม]

https://www.youtube.com/watch?v=xEeP_iLSGi0   

บรรยากาศสุดยอดมาก

ออฟไลน์ nirand

• *
เพื่อเป็นของขวัญปีใหม่สำหรับสมาชิกทุกท่าน  กำลังจะใส่มาเลย์แพคเกจเต็มเหมือนเดิม

มาเลย์เต็มๆรายเดือน200,250บาท ไม่ขาย  ให้ราคาเดิม   จุ๊บๆ

.......................................................

ถามคุณ เอ้  ครับ

แพคเกจเต็ม หมายถึงรวมถึง TV 1 TV 2 TV 3 TV 9  ด้วยหรือเปล่าครับ  ขอบคุณครับ

ตอบด้วยครับ

เพื่อเป็นของขวัญปีใหม่สำหรับสมาชิกทุกท่าน  กำลังจะใส่มาเลย์แพคเกจเต็มเหมือนเดิม

มาเลย์เต็มๆรายเดือน200,250บาท ไม่ขาย  ให้ราคาเดิม   จุ๊บๆ

ถามคุณ เอ้  ครับ

แพคเกจเต็ม หมายถึงรวมถึง TV 1 TV 2 TV 3 TV 9  ด้วยหรือเปล่าครับ  ขอบคุณครับ

ตอบด้วยครับ
มาครบตามที่ขอ  มาเลย์จะได้เกือบ 90ช่องครับ
.................................................

คุณไพจิตร   (ราชดำเนิน)
RH308036976TH

คุณมิ๊ง  (บางซื่อ)
EK758907827TH

ขอบคุณมากครับ
................................................

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอังคารที่ 14 มกราคม 2557 by  try_th

ฟุตบอล เอฟเอคัพ อังกฤษ รอบสาม นัดรีเพลย์
02.45 น. ฟูแล่ม - นอริช                  /ช่อง 7 /มีเดีย แชนแนล /Bugaboo TV /Astro SuperSport 3

ฟุตบอล โคปปา อิตาเลีย รอบ 16 ทีม
03.00 น. ลาซิโอ - ปาร์ม่า                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2

ฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ
03:00 น.   บอร์กโดซ์ - ปารีส แซงต์-แชร์กแมง            /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /SCTV15

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2014, 06:46:23 pm โดย Gserver Klong3 »

• *
พี่เอ้  ตอนนนี้ DM500S  ระบบ ดูได้หรือยังครับ ?   

พี่เอ้  ตอนนนี้ DM500S  ระบบ ดูได้หรือยังครับ ?   

Nonet ตายหมดแล้ว  รุ่นนี้ต้องใส่codeและเสียบLanครับ

ออฟไลน์ hanumarn5354

• *
ณ เวลานี้ 15 มค.57 server cc cam ดูได้หรือยัง..ขอรับ ดูช่องเข้ารหัสไม่ได้สักช่อง อดทน-อดกลั้น มานานหลายเพลาแล้ว..ขอรับ..รออยู่......นะท่าน

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพุธที่ 15 มกราคม 2557   by  try_th

ฟุตบอล เอฟเอ คัพ รอบสาม  นัดรีเพลย์
03.10 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - แบล็คเบิร์น               /ช่อง 7 /มีเดีย แชนแนล /Bugaboo TV /Astro SuperSport 3

ฟุตบอล โคปปา อิตาเลีย รอบ 16 ทีม
22.00 น. คาตาเนีย - เซียน่า                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2
00.00 น. เอซี มิลาน - สเปเซีย                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2 /SCTV15
03.00 น. นาโปลี - อตาลันต้า                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2

ฟุตบอล โกปา เดล เรย์ สเปน รอบ 16 ทีม นัดสอง
03.30 น. โอซาซูน่า - เรอัล มาดริด               /Sun Channel /K+1 /SCTV15 /Astro SuperSport 4

ฟุตบอล เฟร้นช์ ลีก คัพ
00:45 น.   ทรัวส์ - เอวิย็อง                  /GMM คลับ แชนเนล
00:45 น.   น็องต์ - นีซ                  /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD
02:55 น.   ลียง - มาร์กเซย                  /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD