ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งรับ Polk A1 ,A3 และA4 ครับ ท่านใดอยากเปลี่ยน อยากขาย ขายให้ผมเถอะนะ  (อ่าน 4085 ครั้ง)

ออฟไลน์ NazeNus

• Flat TV member
  • *
ตั้งรับ Polk A1 A3 และA4 ครับ ท่านใดอยากเปลี่ยน อยากขาย ผมอยู่กรุงเทพนะครับ ถ้าได้กรุงเทพจะดีมากๆ

ติดต่อ ศุภสิทธิ์ โทร 080-452-4222 Line : NazeNus หรือ PMมาก้อได้ครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2014, 12:17:45 pm โดย NazeNus »

• *

ออฟไลน์ MARUAY

• Edge LED TV member
ช่วยดันครับ

ผมก็ใช้a7 a6 อยู่ รุ่นนี้หามือ2ยากจริงถึงจะมีคนใช้เยอะก็เหอะ

เพราะได้ไปส่วนใหญ่จะจบไม่เปลี่ยนใจ. ส่วนใหญ่ถ้าขายทิ้งก็คืออัพรุ่นสูงขึ้นไปอีก

Rti งานประกอบวัสดุดีมากๆ ใช้ของดีเกินราคา ในราคาเทียบเท่า ผมว่าไม่มีตัวไหนสู้แล้วเรื่องวัสดุอุปกรณ์ที่ใช้

• *
ขอบคุณคร้าบบบ ยิ่งฟังยิ่งอยากได้เพิ่มขึ้นอีก 55+

ออฟไลน์ Kankasem

• Full LED TV member
ผมใช้อยู่ครับ เซ็ตนี้เลย ถอยใหม่ยกเซ็ตเถอะครับหายากคนไม่ค่อยปล่อยกัน ถอยใหม่ราคา 26000 ครับ ประกัน 5 ปี

• *
อ๊ากกก .. จะทนรอหาไหวมั้ยเนี่ย  [โขก]

แหะๆ แค่ซื้อมาวางแล้วนั่งมองก็เพลินแล้ว งานสวยจริง

• *
ผมจัดที่รอไว้แล้วล่ะครับ อิอิ

ถ้าท่านMARUAYมองนานๆอาจจะเบื่อได้ มาขายผมได้นะ 555+

คงเปลี่ยนยากแหละครับ

เพราะเปลี่ยนจากชุดนี้ก็ไม่รู้จะไปเล่นอะไรดี ใจอยากไปklipsch แต่ฟังเพลงคงสู้a7ไม่ได้เลย แล้วอีกอย่าง klipschดูหนังดีกว่า แต่งานตู้ไม่สวย  [โย่ว]

A7 ตอนนี้รอCambridge azur851มาฟังเพลงเพิ่ม ไปได้ไกลกว่าavrเยอะมากก [เขย่า] แล้วในอนาคตได้power amp 300w มาพ่วงอีก a7จะไปได้ไกลมาก

• *
โหห โปรเจ็กบานเลย  [กระโดด] ... ตอนแรกผมก้อเล็ง klipsch ครับ .. เพราะส่วนมากผมดูหนัง แต่ราคาก้อแรงเอาเรื่อง

มีงบมาเล็กน้อยค่อยๆเปลี่ยนลำโพงก่อนนะครับ

ออฟไลน์ ssupat

• LCD TV member
  • **
ตอนแรกอยากได้ชุดนี้เหมือนกัน (แต่ Center เอา A6 นะ) ประเด็นคือ ราคามือสอง ถูกกว่ามือหนึ่งไม่มาก (ประมาณ 20-30% แล้วแต่สภาพและอายุการใช้งาน)

เป็นผม ผมจัดของใหม่ดีกว่า ผ่อน 0% ด้วย ไม่เสียเงินก้อน ได้ประกันเต็มๆ เปิดซิงคนแรก ฟังก่อนคุ้มก่อน รอของดีๆถูกๆมาปล่อยก็นานกว่าจะเจอเนื้อคู่ [เท่ห์]

คหสต นะครับ  [กระโดด]

ตอนแรกอยากได้ชุดนี้เหมือนกัน (แต่ Center เอา A6 นะ) ประเด็นคือ ราคามือสอง ถูกกว่ามือหนึ่งไม่มาก (ประมาณ 20-30% แล้วแต่สภาพและอายุการใช้งาน)

เป็นผม ผมจัดของใหม่ดีกว่า ผ่อน 0% ด้วย ไม่เสียเงินก้อน ได้ประกันเต็มๆ เปิดซิงคนแรก ฟังก่อนคุ้มก่อน รอของดีๆถูกๆมาปล่อยก็นานกว่าจะเจอเนื้อคู่ [เท่ห์]

คหสต นะครับ  [กระโดด]

ผมเหมือนกัน จัดมือ1เลย (แต่ผ่อนไม่ได้อายุเพิ่ง18ไม่มีเครดิต [เขย่า])

ออฟไลน์ mario555

ชอบเหมือนกันครับ rti โดยเฉพาะa3 ผมเพิ่งขายไปไม่นาน ตอนหาก็หายากจริงๆ ยังอยากกลับมาใช้อยู่เลย [ปลื่ม] ผมว่ามันลงตัวดี ทั้งราคา ดีไซน์และเสียงที่ได้จากมัน  ขอให้เจอเนื้อคู่เร็วๆครับ

• *
อันนี้ผมก้อคิดอยู่เหมือนกันครับ เรื่องราคามือ1กับมือ2ต่างกันไม่เยอะมากเท่าไหร่เนี่ย

ผมก้อลองถามราคาตัวใหม่มาแล้วล่ะครับ เหลือแค่กดโทรไปแค่นั้นเอง 555

แต่ยังไงก้อขอบคุณความเห็นทุกท่านมาก

ออฟไลน์ Piyawat19

• ToMZa
ผมว่าจะปล่อยครับ A7 A6 A3 นะครับ แต่หลังปีใหม่แหละครับ ท่านจะรอได้ไหมละ อิอิ จะไป Signature แล้วววว [ปลื่ม]

• *
รอไหวคร้าบบบ  [หื่น]

กำลังบอกตัวเองย้ำๆว่าไม่ต้องรีบมากกก

ถ้าท่านจะขาย อย่าลืมกระซิบบอกผมด้วยนะครับ 555

ออฟไลน์ santikan

• Full LED TV member
pm ไปละ เสนอราคามาละกันครับ ขายได้ขาย แต่ถ้าขาดทุนบานก็ขายให้ไม่ได่้ครับ

ออฟไลน์ beambeam

• *
อย่างที่ท่าน Maruay ว่าล่ะครับ นอกจากเสียงดีแล้ว งานประกอบก็สวยสุดยอดเลย

แหะๆ แค่ซื้อมาวางแล้วนั่งมองก็เพลินแล้ว งานสวยจริง