ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3185030 ครั้ง)

ออฟไลน์ nineeee

• Flat TV member
  • *
ไม่ทราบว่าที่ร้านมีของ Sony มั้ยครับ

ถ้ามีรบกวน ขอทราบราคา

Sony KDL-46EX520
Sony KDL-46EX720

จะซื้อภายใน 7 วันนี้แล้วครับ

รบกวนหน่อยน่ะครับ

ขอทราบทั้งราคาเงินสดและบัตรเครดิต K-bank ครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2012, 11:58:37 am โดย nineeee »

ออฟไลน์ kappanew

• *
สอบถามหน่อยครับ

LG 42LS5700 มีของไหมครับราคาเท่าไหร่

Sony 40EX650 มีจำหน่อยไหมครับ ราคาเท่าไหร่

สนใจพวก Smart tv นะครับ 3D ไม่ค่อยเท่าไหร่

แต่ถ้าได้มาราคาไม่แรงมาก้โอครับ ไม่อยากให้เกิน 20K.   [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ potera99

• LCD TV member
  • **
ขอราคาทีวีพลาสมา 50 นิ้วทุกยี้ห้อครับ (เอาแบบธรรมดาไม่เอา3D หรือ Smart TV)

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
ผมตอบทุกท่านแล้ว ท่านใดไม่ได้รับคำตอบกรุณาแจ้งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2012, 06:45:55 pm โดย sang »

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *

บริษัทแสงชัยอีเล็คโทรนิค จก จัดจำหน่าย

LED LCD PLASMA 3D 2D ตั้งแต่ 19"-72" มีเกื่อบทุกยี่ห้อ มีให้ท่านเลือกมากที่สุด  

รวมทั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด เช่น

เครื่องปรับอากาศ ติดโดยช่างของทางร้านเอง อุ่นใจในบริการได้ มีปัญหาแก้ไขให้ท่านได้ครับ มีลูกค้าแนะนำต่อมาก

เครื่องซักผ้าด้านหน้าด้านบน มีให้ท่านเลือกหลากหลายรุ่น

ตู้เย็น 1-4ประตู มีให้ท่านได้เลือกในราคาพิเศษ พร้อมส่งในกทมฟรี

เครื่องอบผ้าขนาดเล็กใช้ตามบ้าน หรือขนาดใหญ่สำหรับผ้าน่วม

เครื่องเสียง 3d ยี่ห้อยอดนิยม

BLU-RAY 3D ให้ให้ท่านเลือกหลายรุ่น  

อื่นๆอีกมากมาย เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจ

เราเป็นตัวแทนจำหน่ายโดยตรง ไม่ได้รับมาขายต่อ เวลาเปลื่ยนเคลมจะง่ายกว่า สามารถออกใบกำกับภาษีถูกต้องตามกฏหมาย

มีหน้าร้านเเน่นอน เปิดดำเนินการมากว่า40ปี  มีสินค้าให้ท่านเลือกมากที่สุด เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับทุกท่าน มีลูกค้าแนะนำต่อมากที่สุด

ยินดีไปเปลื่ยนให้ถึงบ้านท่านถ้าสินค้ามีปัญหาภายใน15วัน (ยกเว้นsony ภายใน7วัน)

สินค้าใหม่แกะกล่อง รับประกันศูนย์ ดอกเบี้ย 0%10เดือน cashback 10% ( แล้วแต่สินค้า)

ยินดีให้บริการครับ เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

[/quote]

ออฟไลน์ invigator

• *
ขอราคากับของแถมด้วยครับ
MITSUBISHI ELECTRIC รุ่น
     - ECONO AIR  MS-SGG09VC    ขนาด 9,000 BTU.  5 ตัว
     - ECONO AIR  MS-SGG13VC    ขนาด 13,000 BTU.   1 ตัว
     - SUPER INVERTER  MSZ-SGH13VA  ขนาด 13,000 BTU.  1 ตัว

ระหว่างจัดส่ง(ระยอง)กับไปรับเองที่ร้าน  ราคาต่างกันไหมครับ   [โย่ว]

ออฟไลน์ LossLess

• **
เฮียแสงครับ

ถ้าผมไปซื้อ ONKYO HT-S4505 ที่ร้าน

ไม่ทราบว่าทางร้านเฮียมีขาตั้งลำโพงคู่หลัง (Surround Back) ขายด้วยรึป่าวครับ

ถ้ามีขายคู่ละเท่าไรครับ เพราะถ้าซื้อมาผมยังไม่มีที่วางลำโพงคู่หลังเลยครับ จะได้จัดมาแบบพร้อมลุย

ขอบคุณมากครับ  [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2012, 09:14:47 am โดย AuDiToRe »

ออฟไลน์ jantorn

• *
http://www.lcdtvthailand.com/webboard/inde...p?topic=24501.0

ผมมีปัญหาตามนี้ครับรบกวนช่วยแนะนำด้วย

ออฟไลน์ ikungmagi

• *
ขอทราบราคา + ราคาติดตั้งด้วยครับ...

- ECONO AIR  MS-SGG13VC    ขนาด 13,000 BTU
- SUPER INVERTER  MSZ-SGH13VA  ขนาด 13,000 BTU
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2012, 04:12:05 pm โดย ikungmagi »

ออฟไลน์ zomkiat2514

• *
ขอราคา LG LM6200 42นิ้วครับ ราคาเงินสด+แถมแว่นกี่อัน+รีโมดกี่อัน

ออฟไลน์ veeja

• *
ขอราคาพิเศษ เงินสด + บัตรเครดิต ครับ
1) ตู้เย็น Hitachi R-M600GPTH
2) ตู้เย็น Hitachi R-M600GTH
3) ตู้เย็น Hitachi R-S600GTH
4) ตู้เย็น Hitachi R-W550V

ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ michael00

• **
เครื่องซักผ้า Sharp ES-N90HT-H 9KG@XXXX รุ่นนี้ไม่ได้ถามราคาอ่ะครับ เพราะกำลังจะไปสั่ง เพราะได้ราคามาแล้ว แต่เฮียบอกราคามาอีก ราคาไม่เท่ากันอ่ะครับ ให้ใช้ราคาไหนครับ ของมาเมื่อไร

ออฟไลน์ nineeee

• *
รบกวนขอทราบเพิ่มเติมครับ

SONY 40NX720
SONY 46NX720

รบกวนหน่อยน่ะครับ

ขอทราบทั้งราคาเงินสดและบัตรเครดิต K-bank ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ paisalc

• *
รบกวนขอราคา LG LED55 นื้วกับ ซัมซุง 55 นิ้ว LED หน่อยครับ รุ่น U6000 ก็ได้ อยากได้ที่ประหยัดสุดที่ผ่อน 0 เปอร์เซนต์ 10 เดือนได้ครับ ไม่สนใจ 3D หรือ internet ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chai28

• *
ขอทราบราคาทีวี ss 40" UA40ES5600
                          40" UA40D5000

sony 40" KDL-40EX720  

เครื่องซักผ้า lg WD-14180AD
                   WD-12080TDS

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ giggabird

• *
อยากทราบราคา LG LED ปี 2012  ที่เป็นรหัส LM 42 และ 47 ทุกตัวครับ   [โย่ว]

ออฟไลน์ bankba66

• *
ขอราคา samsung 40" 40eh5000 40EH5300

แล้วก็ขอราคา Onkyo S3300 S3400 ด้วยครับ

ออฟไลน์ ppatipat

• *
55LW6500 มีของยังครับ ราคาเท่าไหร่