ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย PS Vita 1000 3G WiFi zone3 เครื่องศูนย์ไทย ครบกล่องและเกมส์สภาพสะสม  (อ่าน 2772 ครั้ง)

ออฟไลน์ DifferentX

• Flat TV member
  • *
ขาย PS Vita 1000 3G WiFi zone3 เครื่องศูนย์ไทย ครบกล่องและเกมส์สภาพสะสม  [รัก]

ขาย PS Vita 1000 3g+wifi อุปกรณ์ครบกล่องทุกอย่างเพิ่งหมดประกันไป ซื้อมาเดือน 2/57
ตั้งแต่ซื้อมาแทบจะไม่ได้เล่นครับ แบตเล่นได้ 3 ชม.+ - ขึ้นอยู่กับการใช้งาน สภาพแทบจะไม่ต่างจากมือ 1

อุปกรณ์ที่ได้
1. เครื่องพร้อมอุปกรณ์ครบกล่อง+mem 8 gb แท้
2. กระเป๋าHardcase ของ Hori แท้
3. กระเป๋าSoftcase ps vita แท้
4. ซิลิโคน+Hardcase Hori แท้
5. ซิลิโคนสีแดง

อีก 1 รายการลืมบอกไป มี หูฟัง Ps Vita InEar แท้ๆ จาก sony ให้ไปอีก 1 เส้นด้วยครับ มันแอบอยู่ในSoftcase PsVita เพิ่งจำได้ตอนไปส่งของให้ท่านบอยฮับ 5555+

ทั้งหมด   ********** ขายพร้อมเครื่อง+ragnarok odyssey ACE ให้ท่าน บอยใน Line ไปแล้วครับ นัดรับที่ Central พระราม9  [เท่ห์]

แผ่นเกมส์ แยกขาย สภาพแทบจะมือ 1 เลยครับ ไม่ค่อยได้เล่นเลย และเปลี่ยนแผ่นเกมส์เข้าออกเครื่องไม่เกิน 2 ครั้งเท่านั้น กล่องเกมส์ห่อซองพลาสติกไว้ตลอดครับ

1.ragnarok odyssey ACE ภาคใหม่นะครับ Zone3 Eng code ไม่ได้ใช้ ราคา   ********** ขายพร้อมเครื่องให้ท่าน บอยใน Line ไปแล้วครับ นัดรับที่ Central พระราม9

2.toukiden Zone3 Eng Code ไม่ได้ใช้ ราคา 800

3.Uncharted: Golden Abyss Zone1 Eng ราคา ********** ส่งของให้คุณอรรถพลแล้วเรียบร้อย รหัส EL587914189TH ครับ

4.Sonic & All-Stars Racing Transformed Zone1 Eng ราคา ********** ขายให้น้องชายสุดหล่อใน Line ไปแล้วครับ นัดรับที่ Belle Grand พระราม9 จ้า

5.Hot Shots Golf: World Invitational Zone1 Eng ราคา ********** ขายให้พี่สุดสวยใน Line ไปแล้วครับ นัดรับที่ Central พระราม9

เหลือแผ่นเดียวแล้วครับ เหลือ 800+EMS กันไปเลยครับ  [โย่ว]

สาเหตุการขาย ประกอบ+แต่งคอมใหม่ครับ ใช้งบไปเยอะเกิน 555+  [เศร้า]

Click เพื่อดูรูปใหญ่นะจ๊ะ

ติดต่อได้ที่ 085-809-8884 ดีฟ  [เหม่อ]
หรือ Line : spiritdifferentz

สำหรับการรับสินค้าให้มารับด้วยตัวเองได้ที่ BTS อ่อนนุช ช่วง 06.00 - 13.00 น. และ Central พระราม 9 14.00 ขึ้นไปบางวันยันเช้า  [กระดึบ]
และถ้าท่านใดไม่สะดวกส่งแบบ EMS ให้ได้ครับ ไม่ต้องกลัวเรื่องงานเข้า ซื้อขายมานานแล้วครับ  [yes]
สามารถตรวจสอบการซื้อขายได้ที่ PDAmobiz.com : gungrave หรือ [^_^].com : DifferentX ครับ  [จิ้ม]

อยากให้มารับด้วยตัวเองจะดีมากๆ จะได้สบายใจทั้ง 2 ฝ่ายครับ หรือ EMS ค่อยตกลงค่าส่งอีกทีครับ  [กิน]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2015, 04:14:03 pm โดย DifferentX »

• *
ดันจ้า สนใจแอดมาคุยได้จ้า  [เชิด]

• *
ดันครับ

• *
ขึ้นไปๆ [ปาดเหงื่อ]

• *
ดันไปจ้า [รัก]

• *
รอคนมาดูแลต่อครับ เสียดายอยู่ แต่ gadget เยอะแล้วครับ รับไปดูแลที [ปาดเหงื่อ]

• *
ขุดขึ้นไปๆๆๆ [แทง]

• *
น้องวีต้า กับ rag ไปแล้วครับ เหลือ 2 แผ่นสุดท้ายครับ  [คิคิ]

• *
เหลือแผ่นเกมสุดท้ายแล้วจ้า  [ปาดเหงื่อ]

ออฟไลน์ Eddie8156

• Edge LED TV member

• *
เหลือแผ่นเดียวแล้ว อุดหนุนหน่อยครับ  [รัก]