ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3183030 ครั้ง)

ออฟไลน์ mimvnitage

• Flat TV member
  • *
ขอราคา plasmaของ lg 50" ทุกรุ่นที่มีครับ
[email protected] ขอบคุณครับ

ยังไม่ได้ราคาเลยครับ

• *
^ ถามต่ออีกนิดนะครับ ผมอยู่ตจว. สุราษ ถ้าซื้อเรื่องประกันประกันแบบไหนครับ เสียนี่ผมส่งเครื่องขึ้นไปซ่อมหรือมีช่างมาดูให้ที่บ้าน ..
นี่ด้วยครับ  ราคาเงินสดพร้อมส่งนะครับ

ออฟไลน์ ottonm

• *
เข้ามาเพื่อบอกว่าร้านนี้สุดยอดในเรื่ิองบริการประกันหลังการขายครับ เมื่อวานผมได้ซื้อ Panasonic PDP th-p42x30t ไป ตอนรับก็test dead pixel OK ตอนกลางคืนเปิดไฟดดูหนังจาก HD Player ดันมองเห็น สีดำเงาจาง ๆด้านบนของทีวี เลย test DP ใหม่ เห็นขอบ1 cm ที่เดิม โดยเฉพาะสีร้อนเข็ม ดำ แดง น้ำเงิน ส่วน ขาว เขียว ไม่เจอ ก็เลยโทร ไปที่ร้าน บอกว่า พรุ่งนี้จะเอาเครื่องใหม่มาเปลี่ยนให้เลย ไม่มี งอแง ถือว่า สุดยอดมาก  [yes].
แต่วันนี้ได้ข้อมูลจากคุณ fmt. มาว่าเป็นแค่เงาสะท้อนจากขอบกระจกกับ ไฟเพดาน เป็นทุกรุ่นของ Pana PDP ผมก็เลยไปทดสอบที่บูท. Pana the mall เป็นจริงอย่างที่คุณ fmt บอกครับ
ผมจึงมาขอโทษทางร้านมา ณ โอกาสนี้ และพรุ่งนี้ไม่ต้องเอาของมาเปลี่ยนนะครับ ถ้ามีปัญหาจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ (หวังว่าคงไม่มี) และมีโอกาสจะขอใช้บริการใหม่อีกครั้งครับ

ขอบอกว่า ท่านสุดยอดมาก  [รัก]

ออฟไลน์ rx16

• *
47 lw6500 เข้าประมาณวันไหนครับ รอสอยครับ จองไว้ก่อนได้ไหม

ออฟไลน์ iconlaila

• *
ขอราคาเงินสด +บัตร KTC
pana รุ่น
TH-P42V20T

ขอบคุณคะ

ออฟไลน์ tomomibi

• *
ขอราคาเงินสด+โปรบัตร ktc
Pana P42V20
Pana P42U30
Pana P42X30

LG 42PT350

SONY 40CX520
Toshiba 42XL700
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2011, 08:21:45 am โดย tomomibi »

ออฟไลน์ GODTING

• *
ที่ร้านมี Blu-ray player ของ Philips รุ่น BDP9500 มั๊ยครับ

ขอราคาด้วยครับผม

ออฟไลน์ nongkrub

• *
รบกวน PM ราคาครับ LED ขนาด 42-47" ราคาประมาณ 2-3 หมื่น และ Plasma 50" ขึ้นไป ราคา 2-3 หมื่น
ขอบคุณครับ

ปล. โปรฯ บัตร ด้วยครับ ไม่ทราบว่าเงินสดลดได้เท่าไหร่

ออฟไลน์ myqwerty

• *
ขอราคาเงินสด +บัตร ของ Philips 40PFL6605 (40") และ 40PFL5605 ด้วยครับ

• *
^ ถามต่ออีกนิดนะครับ ผมอยู่ตจว. สุราษ ถ้าซื้อเรื่องประกันประกันแบบไหนครับ เสียนี่ผมส่งเครื่องขึ้นไปซ่อมหรือมีช่างมาดูให้ที่บ้าน ..
นี่ด้วยครับ  ราคาเงินสดพร้อมส่งนะครับ

ขอราคา plasma  lg 50 " ทุกรุ่นเงินสดพร้อมส่งตจว. นะครับ  ถ้างานยุ่งหรือถามเยอะไป ก็ขออภัยนะครับ

ออฟไลน์ ADAM SAVAGE

• *
ผมที่โทรไปสอบถามเรื่อง LG42PT350 ครับ

ถ้าของมาเมื่อไหร่รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
ที่โทรไปสอบถามครับ เห็นบอกว่าสินค้าจะมาวันศุกร์
รบกวนคอนเฟิร์มแจ้งให้ผมทราบด้วยครับ

087-4063309 หยกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2011, 09:40:19 pm โดย shimanofx »

ออฟไลน์ moowat

• *
ขอราคา LED Samsung รุ่น UA32D4000, UA32D5000 และ UA32D6000  ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ evagaline

• *
ที่ร้านมีรับเทินไหมครับ ของผม plasma 43 d450 ของซัมซุง ซื้อมาได้ หนึ่งเดือนจาก เพาเวอบาย ประกันศูนย์ซัมซุง 1 ปี  บวก ซื้อของเพาเวอบายเพิ่มอีก 2 ปีครับ ภายใต้เงื่อนไขเดียวกันกับผู้ผลิต)
ประกัน
   * เพิ่ม: ไฟไหม้
   * เพิ่ม: ไฟฟ้าลัดวงจร/ ฟ้าผ่า
   * เพิ่ม: ถูกขโมยโดยจะต้องมีร่องรอยการงัดแงะ ประตู หน้าต่าง หรือทางเข้าออกบริเวณที่พักอาศัย
   * เพิ่ม: อุบัติเหตุแตกหัก และตกหล่น อยากเทิน เป็น lcd ครับ สัก 40 นิ้ว ถ้าได้รบกวนแจ้งหน่อยนะครับ ก้อง 0875512424
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2011, 12:52:36 am โดย evagaline »

ออฟไลน์ pompomm

• *
LG 42PT250
SS 43D450
Pana 42X30

ขอราคาเงินสดพร้อมส่งครับ ผมอยู่แถวสถานีตำรวจบุคคโล

ออฟไลน์ darrentom

• *
ไม่ทราบที่ร้านรับเทิร์นรึป่าวครับ อยากเทิร์นแล้วบวกเงินเอารุ่นที่แพงกว่าที่ผมพึ่งซื้อมาอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2011, 02:52:43 am โดย darrentom »

ออฟไลน์ tapisut

• *
เฮียครับ

ขอราคาเงินสด เน็ตสุดๆเลยนะครับ
1.LG 42PT250
2.LG 50PT250
3.Pana 42X20
4.Pana 50V20
5.LG 50PZ950

ด่วนนิดนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Golf_Kob

• *
เอียครับ เห็นบอกว่าของเข้ามาต้นเดือน ไม่ทราบว่ามายังครับ ถ้ามาแล้วตอบด้วยนะครับ

เฮียครับ รบกวนขอราคาด้วยนะครับ

50PZ950 ราคาสุดๆ เท่าไหร่ ผ่อนผ่านบัตร 1 choice สูงสุดได้กี่เดือนครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ vunited

• *
LG 42PT250
LG 42PT350R
LG 42PT650
Pana 42X30

ขอราคาเงินสด และผ่อนด้วยครับ
ถ้าอยู่จังหวัดชลบุรี มีจัดส่งไหมครับ
และมีรุ่นไหนมีของพร้อมส่ง หรือไปรับที่ร้าน ช่วยระบุให้ด้วยครับ