ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่อง สายลำโพง ระหว่าง JPS super blue2 กับ kimber kable 4 tc  (อ่าน 3043 ครั้ง)

ออฟไลน์ Neng@Nit

• LCD TV member
  • **
ขอคำแนะนำเรื่อง สายลำโพง ระหว่าง JPS super blue2 กับ kimber kable 4 tc อันไหนเหมาะ  รึแนะนำอันอื่นๆก็ได้ครับ  จะเอามาใช้กับ jbl E60 AVR 360  เน้นฟังเพลงครับ   ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

• **
Re: ขอคำแนะนำเรื่อง สายลำโพง ระหว่าง JPS super blue2 กับ kimber kable 4 tc
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2014, 09:58:36 am »
สงสัยุคำถามไม่น่าเข้าแก็ป เลยไม่มีใครตอบเลย  [เปล่า] [ไม่พูด] [ไม่พูด]

ออฟไลน์ [A]lways

• **
Re: ขอคำแนะนำเรื่อง สายลำโพง ระหว่าง JPS super blue2 กับ kimber kable 4 tc
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2014, 08:47:38 pm »
คิมเบอร์จะได้สดๆกระชับๆกว่า jps จะออกเนียนกว่า

ถ้าใช้jbl ลองดู kimber

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2014, 11:50:39 am »
แล้วระหว่าง 4tc กับ 8 tc เสียงหนีกันเยอะมั้ยครับ