ผู้เขียน หัวข้อ: GPS GARMIN NUVi 55 จอ 5" มีกริป+ขายึด+ชาร์จแท้ ลงแผนที่ปี 2018 และ poi เด็ดๆ  (อ่าน 471 ครั้ง)

ออฟไลน์ nsukgan

• Flat TV member
  • *
ติดต่อ  0815579559
line id : ae-servicemanual

สะดวกส่งเคอรี่เท่านั้น ไม่สะดวกนัดรับ ลองเอาเบอร์โทร ค้นประวัติ ใน google ก่อนได้
ถ้ารับเงื่อนไขไม่ได้ เชิญผ่านได้เลย ไม่ซีเรียส โอนวันไหนส่งวันถัดไป (เสาร์อาทิตย์ ไม่ส่งของ)
ไม่ว่าจะป่วย เข้า รพ  แม่ยายจะตาย ทะเลาะกับแฟน ยังไงก็ส่งของได้ ไม่มีข้ออ้างใดๆทั้งสิ้น
ติดต่อ ทุกช่องทาง ได้ตลอด ไม่มีเงียบ รับรองได้ สบายใจหายห่วง

ขาย GPS GARMIN NUVi 55 จอ 5" ปลดล๊อคเครื่องแล้ว ลงแผนที่ปี 2018 ไว้ในตัวเครื่อง

( เครื่องรุ่นใหม่ๆ อยู่ๆจะเอาแผนที่มาลงไม่ได้นะครับ

ต้องปลดล๊อคที่ตัวเครื่องก่อน ไม่อย่างนั้นจะไม่สามารถอัพแผนที่ ได้

ตัวนี้ปลดล๊อคให้แล้ว ต่อไปหากได้ไฟล์แผนที่ใหม่มา สามารถ copy ลงได้เลย)

อัพเดท เฟิร์มแวร์ เป็นล่าสุดแล้ว ใส่ poi ดีๆไว้เพียบ

รุ่นนี้ถือว่าใหม่พอสมควร ระบบการค้นหาเร็ว ใช้งานได้ปกติ ทัชได้ทุกจุดไม่เพี้ยน

จับสัญญาณได้เร็ว แม่นยำ (ในรูปขนาดอยู่ในบ้าน สัญญาณดาวเทียมยังเกือบเต็ม)

สภาพโดยรวมยังสวย  แบตยังเก็บไฟดี ไม่เสื่อม

***** หมายเหตุ *****

มุมด้านบนขวาของเครื่อง เป้นคราบ หน่อยนึง ตามรูปสุดท้ายนะครับ

มีตัวเครื่อง +กริปจับ +ขายึดกระจก +สายชาร์จแท้

ได้ไปพร้อมใช้งานได้เลย ไม่ต้องหาอะไรเพิ่มแล้ว

ขายราคาถูกครับ ของแบรนด์ดีๆ มาตราฐาน ราคาแค่นี้ ดีกว่าไปซื้อพวกของจีนครับ

ไปจ้างเขาอัพแผนที่ก็ เป็นพันแล้ว

รุ่นนี้ ของมือหนึงยังมีขายอยู่นะครับ 4พันกว่าบาท

ผมขาย 1950 บาท ค่าจัดส่ง เคอรี่ 60 บาท

หรือ หากต้องการซื้อ เฉพาะแผนที่ ปี 2018.20 ไป อัพเองก็ได้ครับ (อัพเดทได้ทุกรุ่น)

ผมไรท์ไฟล์ แผนที่ ลงแผ่นให้ครับ (ไป copy ลง mem แล้วเอาเข้าเครื่อง เครื่องจะอัพเดทอัตโนมัติ)

ขาย 500 บาท ค่าจัดส่ง เคอรี่ 50 บาท

ก่อนจอง ลองพิจารณา ตามรูปให้ดีก่อนครับ จะได้ไม่ต้องเสียเวลากันทั้ง 2 ฝ่าย
ประเภท จองแล้ว เมียไม่ให้ซื้อ เงินไม่พอ ลูกป่วยต้องใช้เงิน สารพัดจะอ้าง ไม่ต้องจอง
พร้อมโอน ค่อยโพสจอง ไม่ใช่โพสจองไว้ พอแจ้งให้โอนเงิน แล้วเงียบ พอมีคนมาต่อคิว แล้วถึงจะกระตือรือล้นอยากโอน
และอีกประเภท คือ จองหน้ากระทู้ แต่ pm ไป ไม่อ่าน หายสาปสูญ
ประเภทต่อราคาหักคอ ต่อราคาเผื่อฟลุ๊ค ไม่ต้อง pm มานะครับ ถึง pm มาก็ไม่ตอบ ขี้เกียจคุย เสียเวลา
ไม่ได้ร้อนเงิน (เจอแต่พวกสายแข็ง น่าเบื่อ)