พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

"ห้องแห่งความสุข" system 7.3

(1/114) > >>

barber000777:
Happy HT Room system 7.3

ห้อง 3.8 x 7.6 x 2.2 m

จอ  150"   16:9

ได้แค่นี้ก็สุขใจ [yes]

[กระดึบ] [กระโดด]

อดีพ [ม่ายยย]

[กระดึบ]

nava:
เห็นของท่านแล้วของผมเด็กๆไปเลยครับเยี่ยมยอด

Chaichrist:
สวัสดีครับคุณ barber RTi A7 ขับหลุดตู้ได้เมื่อไหร่เป็นเรื่องเลยครับ ชุดนี้ดูหนังได้เต็มอิ่มเเน่เลยเจอใหญ่มากครับ  ^^

ตอนนี้ลำโพงทุกตัวจับใส่หน้ากากหมด    ดูสวยดี      ถึงแม้จะมีหลายท่านบอกว่า ไม่ใส่หน้ากากเสียงดีกว่า [โย่ว]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version