พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Dune เข้ามาเลย !!!

<< < (96/119) > >>

samsung001:
และแล้ววันนี้ก็มาถึง ค่าสมัครสมาชิกดูฟรีตลอดชีพมันไม่จริงหรอดครับในโลกนี้ ดูจากฟิตเนสตลอดชีพ ตอนนี้ยังเจ๊งไปจากเมืองไทยแล้วเลย แล้วiptvสมัครครั้งเดียวดูฟรีตลอดชีพมันเป็นไปไม่ได้ตั้งแต่ต้นอยู่แล้วครับ ทุกอย่างมีค่าใช้จ่าย ดังนั้นถ้าใครบอกสมัครโน่นนี่สิฟรีตลอดชีพ จงจำไว้ว่ามันไม่จริงครับ

beatles3t:
แบบนี้ก็แปลว่าซื้อเครื่องนอกคุ้มกว่ามากมายซินะครับ ราคาก็ต่างกันตั้ง3,000บาทไทย หรือท่านอื่นมีความเห็นเป็นประการใดบ้างครับ

CityRabbit:
เรื่องซีรี่ย์ เราเพิ่งซื้อมาได้ 2 อาทิตย์กว่าค่ะ ก่อนซื้อได้ถามถึงส่วนที่ต้องจ่ายเพิ่มด้วย ทางร้านแจ้งว่าตรงนั้นมีบริการเสริม อันเดิมก็ยังทำต่อไป อันที่เพิ่มมายังมีไม่มาก ไม่จำเป็นต้องสมัคร เพราะอันเก่าก็ยังมีการอัพเดทและใช้ได้อยู่ เอาเป็นว่าเรื่องเก่าขอให้อัพให้จบก่อนละกัน

big_peeraphan:
ขอนอกเรื่องหน่อยครับ ใครมี Dune base 3d อยากอัพ สนใจปล่อย ติดต่อ บิ๊ก 084 4508002 Line : big_peeraphan
แจ้งทาง line ครับ พอดีไม่ได้เฝ้าหน้าจอคับ ขอบคุณพื้นที่

matuk:
สอบถามหน่อยครับ คือผมเจอปัญหา DUNE TV303D เปิดสวิทช์หลังเคื่อง ไฟสแตนบายติด แต่พอกดเปิดเครื่องโดยใช้รีโมทเปิดเครื่อง เครื่องเงียบ นิ่งสนิท ไม่มีอาการใดๆทั้งสิ้น ส่งให้ช่างช่วยดู เค้าถ่ายรูปชิปตัวที่(เค้าคิดว่า)เสียมาให้ดู  คือมันเป็นชิปตัวที่เขียนว่า Sigma เค้าบอกว่าเค้าหาซื้อชิปตัวนี้ไม่ได้ งานเข้าครับ คราวนี้มีใครช่วยแนะนำหน่อยครับว่าผมควรต้องทำไงดี ควรซื้อเครื่องใหม่  หรือหาซื้อชิปตัวนี้จาก Digilife ได้มั้ย หรือมีขายที่อื่น
ปล.สาเหตุที่มาของอาการนี้คือ ฟ้าผ่าครับ ใกล้ๆบ้าน ฟ้าผ่าคราวนั้นมีอุปกรณ์ที่เสียคือ ทีวีพลาสม่า บอร์ดAพัง(เสียบสายแลนทิ้งไว้) , เร้าเตอร์ เจ๊ง (เปิดเครื่องทิ้งไว้) , Cloud IBOX เจ๊ง (เสียบแลนทิ้งไว้) , ตู้เย็น เจ๊ง (ฟิวส์ขาด) , แอร์พัง (ฟิวส์ขาด)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version