พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Egreat รอบ2

<< < (596/632) > >>

morakot23:

--- อ้างจาก: pzinekza ที่ สิงหาคม 25, 2014, 10:11:14 pm ---ผมก็เป็นมือใหม่เพิ่งได้ R6S Pro มาไว้ครอบครอง ก็อยากจะมาบอกต่อเรื่องสำคัญเรื่องหนึ่งที่หลายๆคนมักเข้าใจผิดคือเรื่องการอัพ FW ตัวโม

R6S Pro ต้องใช้ FW เดียวกับ R200S นะครับไม่ใช่ R6S เพราะผมลองลงของตัว R6S ก็ใช้ไม่ได้ แต่พอเป็น FW ของ R200S ผ่านเฉยเลย ฮ่าๆ

--- End quote ---

ใช้ตัวไหนครับ รบกวนช่วยชี้เป้าด้วย

rapkop:
ผมใช้ R6S อัพเดตเฟริมแวร์แล้วค้างตอนบูตที่โลโก้ครับ พยายามหาเฟริมแวร์ตัวอื่นมาลงก็ยังค้างอยู่ครับ มีทางแก้ไหมครับ  [โขกโต๊ะ]

krajork:
ตัว R6S Pro มี cfw ตัวไหนลงได้บ้างครับ

kannesta:
มือใหม่เพิ่งซื้อ R6S Pro ลองลง FW ตัวนี้ก็โอเคดีครับ กำลังลองใช้อยู่  xEgreat-III-R6S-Pro-3.0.5.5-by-CSv2.8-DMD-xLiveCZ

http://download1211.mediafire.com/5qh57vta1lcg/9v67x8ho7kobdks/xEgreat-III-R6S-Pro-3.0.5.5-by-CSv2.8-DMD-xLiveCZ.rar

beambeam:
ขอ firmware Egreat R200 II หน่อยสิครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version