ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายหมดแล้ว) PSP รุ่น3000 / รุ่นGo 12รายการ พร้อมเล่นครับ  (อ่าน 4117 ครั้ง)

ออฟไลน์ hahaham

• Edge LED TV member
ล็อตนี้ขายหมดแล้วนะครับ ขอบคุณพื้นที่ lcdtvthailand มากครับ ปิดกระทู้ครับ

รายการที่ 1.PSP รุ่น3000 สีน้ำเงิน ครบกล่อง >> ส่งไปสุราษฎร์แล้วครับ K.ปริญญา EL199715745TH
รายการที่ 2.PSP รุ่น3001 สีดำ >> มีน้องมารับกับมือที่หน้ารามไปแล้วครับ
รายการที่ 3.PSP รุ่น3001 สีดำ >> ส่งของเรียบร้อยครับ(กทม.) K.นคราช EL351008355TH
รายการที่ 4.PSP รุ่น3001 สีดำ  ครบกล่อง >> นัดรับกับมือที่themallบางกะปิเรียบร้อยครับ
รายการที่ 5.PSP รุ่น3006 สีดำ >>  ส่งไปสระแก้วแล้วครับ K.นรินทร EL199778799TH
รายการที่ 6.PSP รุ่น3006 สีขาว ครบกล่อง>> นัดรับกับมือที่จตุจักรเรียบร้อยครับ
รายการที่ 7.PSP รุ่น3006 สีดำ สวย ครบกล่อง>> ส่งของเรียบร้อยครับ(กทม.) K.อริศรา EL438269359TH
รายการที่ 8.PSP รุ่น3002 สีบอร์นเงิน ครบกล่อง>> นัดรับกับมือที่themallบางกะปิเรียบร้อยครับ
รายการที่ 9.PSP รุ่น3006 สีดำ ครบกล่อง>> นัดรับกับมือที่Lotusอ่อนนุชเรียบร้อยครับ
รายการที่ 10.PSP รุ่น3006 สีดำ ครบกล่อง>> นัดรับกับมือที่themallบางกะปิเรียบร้อยครับ
รายการที่ 11.PSP รุ่น3006 สีขาว ไม่มีกล่อง>> ส่งไปเพชรบูรณ์แล้วครับ K.มงคลรัตน์ EL235494655TH
รายการที่ 12.PSP Go สีดำ ไม่มีกล่อง>> ส่งไปอุดรธานีแล้วครับ K.ทัศไนย EL235495996TH

สนใจติดต่อ : สินค้าขายหมดแล้วนะครับ^^ 085 902 4845 แบงค์ครับ
Line ID : bankpendian
นัดได้ที่ : ลาดพร้าว บางกะปิ หน้าราม จตุจักร เกตเวย์เอกมัย(อยู่ติดBTS) โลตัสอ่อนนุช(อยู่ติดBTS) ฟอร์จูนรัชดา เซ็นทรัลพระราม9 ( ถ้าไม่สะดวกตามนี้จัดส่งEMSให้ได้ครับ แพ็คอย่างดี ประวัติการขายตามรายการที่1,3,5,7,11,12เลยครับ  ;)  )
---------------------
ตรวจสอบสถานะการส่งEMSได้ที่ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

รายการที่ขายไปแล้วนะครับ  ;) 

-------------------------
1.PSP รุ่น3006 blue สภาพโดยรวมสวยตามรูปเลยครับ หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว ไม่มีรอยตก การใช้งานปุ่ม อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
เมม 16GB (ลงเกมไว้เต็มเมม)
ซองโฟมใส่ตัวเครื่อง
สายชาร์จแท้
สายคล้องมือ
คู่มือ + กล่อง

ราคา : ส่งไปสุราษฎร์แล้วครับ K.ปริญญา EL199715745TH ขอบคุณมากครับ^^
UPDATE : ของถึงมือเรียบร้อยครับ

<<กดที่รูปเพื่อดูขนาดเต็มได้ครับ>>

2.PSP รุ่น3001 black สภาพตามรูปเลยครับ ด้านหลังมีรอยจากการใส่ซิลิโคลนบ้าง(บางๆ) รวมๆสวยครับ ไม่มีรอยตก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานปุ่ม อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
เมม 8GB (ลงเกมไว้เต็มเมม)
เคสแอร์โฟม (เก่าหน่อย)
สายชาร์จแท้
*ไม่มีกล่องนะครับ

ราคา : ขายแล้วครับ มีน้องมารับกับมือที่หน้าราม ขอบคุณมากครับ^^

<<กดที่รูปเพื่อดูขนาดเต็มได้ครับ>>

3.PSP รุ่น3001 black สภาพตามรูปเลยครับ ด้านหน้าสวย ด้านหลังมีรอยขนแมวบ้าง(บางๆไม่ลึก) ไม่มีรอยตก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานปุ่ม อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
ซิลิโคลน (เก่าหน่อย)
สายชาร์จแท้

ราคา : ส่งของเรียบร้อยครับ K.นคราช EL351008355TH ขอบคุณมากครับ^^
UPDATE : ของถึงมือเรียบร้อยครับ

----------------------------
4.PSP รุ่น3001 black สภาพตามรูปเลยครับ ด้านหน้าสวยครับ ด้านหลังมีรอยขนแมวบ้าง(บางๆไม่ลึก) ไม่มีรอยตก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานปุ่ม อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
เมม 16GB (ลงเกมไว้เต็มเมม)
เคสแอร์โฟม
สายชาร์จแท้
กล่อง

ราคา : ขายแล้วครับ นัดรับกับมือที่themallบางกะปิ ขอบคุณท่านที่มารับมากครับ^^

5.PSP รุ่น3006 black สภาพตามรูปเลยครับ ด้านหน้าสวย ด้านหลังมีรอยบ้างเล็กๆน้อยๆ ไม่มีรอยตก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานปุ่ม อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
เคสแอร์โฟม (แถมไปครับ)
สายชาร์จ

ราคา :  ส่งไปสระแก้วแล้วครับ K.นรินทร EL199778799TH ขอบคุณมากครับ^^

6.PSP รุ่น3006 สีขาวมุก สภาพดีตามรูปเลยครับ ด้านหลังมีรอยขนแมวบางๆ ไม่มีรอยตก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานปุ่ม อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
สายคล้องมือ
สายชาร์จ

ราคา :  ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@จตุจักร ขอบคุณมากครับ^^

7.PSP รุ่น3006 สีดำ สภาพสวยตามรูปเลยครับ ด้านหลังมีรอยขนแมวบางๆ(น้อยครับ) ไม่มีรอยตก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
สายชาร์จ

ราคา : ส่งของเรียบร้อยครับ(กทม.) K.อริศรา EL438269359TH

--------------------------
8.PSP รุ่น3002 สีบอร์นเงิน FWแจ่มครับ6.20 PRO-C2ปิดShutdownเครื่องเกมไม่หาย(ถ้าFWอื่นshutdownเครื่องเกมจะหาย เปิดมาต้องรันFast Recoveryเกมถึงจะมา)

สภาพสวยๆตามรูปเลยครับ หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด

อุปกรณ์
เมม
สายชาร์จแท้

เซ็ทเครื่อง + เมม 16GB = ขายแล้วครับ นัดรับกับมือที่themallบางกะปิ ขอบคุณน้องที่มารับมากครับ^^

9.PSP รุ่น3006 สีดำ FWแจ่มครับ6.20 PRO-C2ปิดShutdownเครื่องเกมไม่หาย(ถ้าFWอื่นshutdownเครื่องเกมจะหาย เปิดมาต้องรันFast Recoveryเกมถึงจะมา)

สภาพสวยตามรูปเลยครับ หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว ด้านหลังมีขนแมวบางๆ(น้อยมากครับ) การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด

อุปกรณ์
เมม
สายชาร์จแท้

เซ็ทเครื่อง + เมม 16GB = ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@Lotusอ่อนนุช ขอบคุณท่านที่มารับมากครับ^^

10.ขาย : PSP รุ่น3006 สีดำ สภาพดีครับ ด้านหลังมีรอยบ้างตามรูป ไม่มีรอยตก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว(มีรอยขนแมวบนฟิล์มนิดหน่อยไม่มีผลต่อการเล่น) การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
เมม 8GB ลงเกมเต็มเมม
สายชาร์จแท้

ราคา = นัดรับกับมือที่themallบางกะปิเรียบร้อยครับ ขอบคุณน้องที่มารับมากครับ^^
-ขอไม่ลดนะครับเต็มที่แล้วครับผม ส่งแบบEMS+100บาท (ไม่ส่ง พกง.) ขออนุญาติไม่รับจองนะครับให้ท่านที่พร้อมก่อน

11.ขาย : PSP รุ่น3006 สีขาว สภาพสวยครับ ด้านหลังมีรอยขนแมวบ้างนิดหน่อย ไม่มีรอยตกหรือรอยหนัก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
เมม
สายชาร์จแท้
เคสแอร์โฟม
* ไม่มีกล่องนะครับ

เซ็ทเครื่อง + เมม 16GB = ส่งไปเพชรบูรณ์แล้วครับ K.มงคลรัตน์ รหัสEMS<EL235494655TH>
ส่งแบบEMS+100บาท (ไม่ส่ง พกง.) ขออนุญาติไม่รับจองนะครับให้ท่านที่พร้อมก่อน

12.ขาย : PSP Go สีดำ สภาพดีครับ มีรอยบ้างตามการใช้งาน ไม่มีรอยตก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด FW6.60 PRO-C2

อุปกรณ์
เมมฝังในตัว16GB ลงเกมเต็มเมม (มีช่องใส่เมมm2เพิ่มได้อีก)
สายซิงค์แท้
อแดปเตอร์ชาร์จแท้

ราคา = ส่งไปอุดรธานีแล้วครับ K.ทัศไนย รหัสEMS<EL235495996TH> ขอบคุณมากครับ^^
ขอไม่ลดนะครับเต็มที่แล้วครับผม ส่งแบบEMS+100บาท (ไม่ส่ง พกง.) ขออนุญาติไม่รับจองนะครับให้ท่านที่พร้อมก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2015, 03:37:25 am โดย hahaham »

Re: ขาย PSP รุ่น3000 มีสีดำ สีน้ำเงิน +เมม พร้อมเล่นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 12:50:29 am »
สนใจติดต่อมาได้นะครับ^^

Re: ขาย PSP รุ่น3000 สีขาว +เมม8GB ครบกล่อง พร้อมเล่นครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2014, 04:37:28 pm »
up

Re: ขาย PSP รุ่น3000 สีขาว +เมม8GB ครบกล่อง พร้อมเล่นครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 06:41:36 am »
 [yes]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2015, 03:36:30 am โดย hahaham »

Re: ขาย PSP รุ่น3000 สีดำ/บอร์นเงิน ครบกล่อง พร้อมเล่นครับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 06:35:57 pm »
up

Re: ขาย PSP รุ่น3000 สีดำ/บอร์นเงิน ครบกล่อง พร้อมเล่นครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 01:02:25 pm »
up

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 02:45:29 am »
PSP3006 BLACK รายการที่7 โอนแล้วเตรียมจัดส่งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2014, 02:46:34 am โดย hahaham »

up [yes]

up  [เท่ห์]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2014, 05:17:43 pm โดย hahaham »

-ขออนุญาตอัพครับ [โย่ว]

up  [yes]

up [yes]