ผู้เขียน หัวข้อ: !! ขายแล้วครับผม!! HD Player : Playon! HD3 สภาพสวยวิีง [รูปเยอะ]  (อ่าน 1239 ครั้ง)

ออฟไลน์ BuBi

• LCD TV member
  • **
ปิดกระทู้ครับ ขายแล้วจ้า
ขอบพระคุณพื้นที่ lcdtvthailand.com อย่างสูงครับผม

เครื่องเพิ่งผมประกันไปเมื่อกลางเดือนที่แล้วเองครับ เปิดใช้งานน้อยมากสภาพฟ้องด้วยภาพเลยจ้า
อุปกรณ์ขาดสาย HDMI อย่างเดียวครับนอกนั้นครบยกกล่อง ทำการ up firmware เป็นตัวล่าสุดให้เรียบร้อย [Firmware_PV73901_v10.1.4.r11255]
รับประกันความพอใจให้ 15 วันนับจากวันรับสินค้า รับไปใช้งานเครื่องขัดข้องมีปัญหาคืนตังค์ให้เต็มจำนวนจ้า

จัดให้ที่ราคา 3100.- บาทพร้อม EMS ทั่วไทย/ กรุงเทพ รับสินค้าได้ละแวกบางกะปิ-รามคำแหง หักค่าตัวออกไป 100.-
ขออนุญาตให้สิทธิเพื่อนสมาชิกที่สะดวกตามเงื่อนไขข้างต้นก่อนนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 02:32:15 pm โดย BuBi »

ออฟไลน์ BuBi

• LCD TV member
  • **
Re: !! ขาย HD Player : Playon! HD3 สภาพสวยวิีง ครับผม !! [รูปเยอะ]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 09:00:14 am »
 [เท่ห์]