ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย CENGRAND 390 สีเงิน กับ Onkyo HT-S7705 สำหรับมือใหม่ที่อยากลอง Atmos  (อ่าน 1822 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kopper1972

• Flat TV member
  • *
ขอขาย 2 รายการนะครับ

1. cengrand 390 สีเงิน มีกล่องพร้อม สภาพ 95% ใช้งานปกติ สติ๊กเกอร์ประกันยังไม่แกะ ขอขาย 5,900 นะครับ ส่ง kerry ฟรี

2. ขาย ชุดดูหนัง In The Box Onkyo HT-S7705 รองรับระบบ Atmos ไม่มีกล่องนะครับ เพราะผมซื้อมือสองส่งมาจาก ตจว. กล่องมันใหญ่ kerry ไม่รับ เลยต้องแบ่งของออกเป็น 2 กล่อง

ผมขาย 14,900 ขอราคานี้นะครับ ค่าส่งผมออกให้เอง ผมอยู่ สกลนคร นะครับ ใครใกล้ก็แวะมาลองฟัง แต่ถ้าไกล ผมจัดส่งให้ได้

สภาพ 90% ลำโพงมีรอยนิดหน่อย แต่ไม่มีผลในการใช้งาน สายลำโพงผมได้มาไม่ครบ แต่ผมมีให้ครบนะคับ แค่ไม่ใช่สายของมัน(ขาด 3 เส้น)

**สาเหตุที่ขาย...ผมเพิ่งอัพ ลำโพงใหม่ เลยอยากขายเพราะจะอัพ AVR ตัวใหม่ที่รองรับ 5.1.4 หรือ 9.2 คือรุ่นนี้ มัน 7.1 เหมาะสำหรับมือใหม่จริงๆ การแยกเสียงสุดยอด ยิ่งผมเปลี่ยนลำโพงใหม่นี่ ไม่ต้องพูดถึงเลยครับ รายละเอียดเสียงดีมากเลย(สำหรับผมนะ 555)

สนใจ เบอร์โทร 0990-282-464 ID Line: 0857576336

ผมเปิดร้านขายมือถืออยู่ อันนี้เป็น Facebook ร้านผมนะครับ มีหน้าร้านรับรองไม่โกงครับ ^ ^

www.facebook.com/GODZILLAShop-139698572873569/

สนใจดูรูป ทักไลน์มาได้นะครับ เพราะผมลงรูปไม่เป็น ^ ^

ออฟไลน์ add9na

• *

ออฟไลน์ Kopper1972

• *
7705 มีคนจองแล้วนะครับ เหลือแต่ cengrand  [เท่ห์]

ออฟไลน์ rrr

• Edge LED TV member
แภวไหน

ออฟไลน์ rrr

• Edge LED TV member
แภวไหน

ออฟไลน์ add9na

• *
ใครอยู่แถว สกลนคร ลองเข้าไปเยี่ยมเยียนร้านนี้ดูนะครับ มือถือมือสองคุณภาพเยี่ยม ผมก็ใช้บริการของร้านนี้เสมอครับ
อยู่แถวห้างบิ๊กซี สกลนคร มีเครื่องให้เลือกเยอะมากๆๆ การันตีให้เลย

แผนที่ร้านโดย Google map แบบ Street view. ชนิดมาถึงหน้าร้านเลย ^ ^
https://goo.gl/maps/38cksNL3DSM2

ออฟไลน์ hongxing

• *
cengrand 390 นี้ 4K ไหมครับ