ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox  (อ่าน 267381 ครั้ง)

ออฟไลน์ dynamic_boyd

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ turbo

• *
ขอรับข้อมูลด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ Zit roe

• *
ขอรายละเอียดด้วยอีกคนครับ [email protected]

ออฟไลน์ thaibigdog

• *
สนใจครับ เรามา add ช่อง iptv ช่องต่างๆเองได้ใหมครับ

ออฟไลน์ topman

• Full LED TV member
ขณะนี้ ได้ เพิ่มช่อง กีฬา GMM sport แล้ว
แจ้งรายการจัดส่ง IPTV
คุณ พรพจน์   อ่อนนุช สะพานสุง  กรุงเทพ   EMS EJ391048105TH
สำหรับท่านที่สอบถามว่า Add ช่องรายการเองได้ไหม
ขอตอบว่า  เครื่อง IPTV เป้น เครื่องใช้งาน เฉพาะ ไม่ใช่ เครื่องรับจานดาวเทียม
ดังนั้น ลูกค้า เพียง ปิด เครื่องแล้ว เปิดใหม่ ก็จะช่องรายการ เพิ่มขี้นเอง โดยอัตโนมัติ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2012, 06:28:20 pm โดย topman »
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

ออฟไลน์ kiatyasothon

• Edge LED TV member
skybook f3 ราคาเท่าไหร่คับ

ออฟไลน์ JackStyle

• Flat TV member
  • *
ขอรายละเอียดด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ nongnice

• *
@ขอรายละเอียดหน่อยครับ   [ปลื่ม][email protected]

ออฟไลน์ kalokala

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ  [email protected]

ออฟไลน์ chai9213

• *
สนใจเป็นอย่างมากเลยครับขอรายละเอียดหน่อยครับ  [email protected]

ออฟไลน์ slipknot66

• *
ขอทราบรายละเอียดหน่อยครับ [email protected]
Satellites: Thaicom Measat3 132.0°E 1
Dishes: KU-75cm-60cm
Receiver: OP:S10 DM:500S

ออฟไลน์ aefocus

• *
ขณะนี้ ได้ เพิ่มช่อง กีฬา GMM sport แล้ว
คุณ พรพจน์   อ่อนนุช สะพานสุง  กรุงเทพ   EMS EJ391048105TH
สำหรับท่านที่สอบถามว่า Add ช่องรายการเองได้ไหม
ขอตอบว่า  เครื่อง IPTV เป้น เครื่องใช้งาน เฉพาะ ไม่ใช่ เครื่องรับจานดาวเทียม
ดังนั้น ลูกค้า เพียง ปิด เครื่องแล้ว เปิดใหม่ ก็จะช่องรายการ เพิ่มขี้นเอง โดยอัตโนมัติ ครับ

เสียโอกาสเลยเรา ที่บ้านใช้ได้แต่เน็ต tot  ความเร็วสูงสุดก็ได้แค่ 6 เมก แต่มาจริง 3 เมก 4 เมก  จะขอ True เพิ่ม ก็ไม่มีคู่สาย  เซ็งสุดๆครับ 

รายการจัดส่ง IPTV
คุณ คมกฤษ ศรีราชา ชลบุรี EMS EJ391029115TH
วันเสาร์ ได้รับของนะครับ
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

ออฟไลน์ kiatyasothon

• Edge LED TV member

เสียโอกาสเลยเรา ที่บ้านใช้ได้แต่เน็ต tot  ความเร็วสูงสุดก็ได้แค่ 6 เมก แต่มาจริง 3 เมก 4 เมก  จะขอ True เพิ่ม ก็ไม่มีคู่สาย  เซ็งสุดๆครับ 
ใช้เน๊ตของ tot จะใช้เครื่องพวกนี้ไม่ได้เหรอครับ (ผมก็ใช้ของ tot เช่นกันเพราะมันอยู่ห่างจากตัวเมือง ตัวอื่นมันไม่มีให้บริากรนอกจาก tot )

ถาม  ผมใช้ เน็ต ของ TOT ใช้งานได้ไหม  ตอบ ใช้ เน็ตของ ทรู หรือ 3BB หรือ TOT หรือ Cat
ใช้งานได้ทุกเจ้า ครับ เพียงแค่ เป็น สาย Adsl(สายโทรศัพท์)หรือ เน็ต เคเบิ้ลใยแก้ว ครับ
ยกเว้น เน็ตแบบ WIFI หรือ WIMAX และ เน็ตรวม ของหอพัก หรือ องค์กร ครับ
และ ความเร็ว ขั้นต่ำ จะต้อง ได้ด้วย 6 เมก ครับ

ออฟไลน์ gurulove

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ

[email protected]

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ pongchai1

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ   [email protected]

ออฟไลน์ pongchai1

• *
ถาม  ผมใช้ เน็ต ของ TOT ใช้งานได้ไหม  ตอบ ใช้ เน็ตของ ทรู หรือ 3BB หรือ TOT หรือ Cat
ใช้งานได้ทุกเจ้า ครับ เพียงแค่ เป็น สาย Adsl(สายโทรศัพท์)หรือ เน็ต เคเบิ้ลใยแก้ว ครับ
ยกเว้น เน็ตแบบ WIFI หรือ WIMAX และ เน็ตรวม ของหอพัก หรือ องค์กร ครับ
และ ความเร็ว ขั้นต่ำ จะต้อง ได้ด้วย 6 เมก ครับ
[คุก]  ผลลัพธ์:
ความเร็วดาวน์โหลด: 5265 kbps ( อัตราการรับข้อมูล: 658.1 KB/sec )
ความเร็วอัพโหลด: 406 kbps ( อัตราการส่งข้อมูล: 50.8 KB/sec )
ค่าความหน่วง (Latency): 89 ms
1 กันยายน 2555 18:18:50

แล้วความเร็วขนาดนี้ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ