ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox  (อ่าน 267382 ครั้ง)

ออฟไลน์ Great

• *
ผมสนใจครับ ขอรายละเอียดด้วย [email protected]

ออฟไลน์ trazano

• Flat TV member
  • *
ช่องน้อย ไม่ถึง 100 หรือไม่เป็นไปตามเป้าหมาย ผมมองว่าไม่เป็นการเสียหน้าแต่อย่างใดน่ะ ถ้าทำให้ช่องที่มีอยู่ ดูได้ นิ่ง มีการสตรีมมิ่ง น้อยที่สุด เพราะระบบนี้ยิ่งยุ่งกับมันมากเท่าไหร่ มันยิ่งยุ่งยากวุ่นวายมากเท่านั้น เอาเท่าที่มีอยู่ให้นิ่ง+เนียน เสียก่อนเถอะครับ เบื่อการลุ้นว่าวันนี้จะดูได้มั้ย อีกต่อไปล่ะ ดูด้วยระบบ SD แต่นิ่ง ดีกว่าเน้นทำระบบ HD แต่กากๆ แบบนั้นคงไม่ไหวน่ะท่าน..... ผมแนะนำเพื่อให้เกิดการสร้างสรรค์ในทางที่ดีขึ้นน่ะ ไม่ต้องการทำลายแต่อย่างใด เพราะผมก็เป็นลูกค้าคนนึงเหมือนกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2012, 10:31:37 pm โดย trazano »

ออฟไลน์ opleplus

• *
ผมยังจำประโยคนี้ได้ ไม่ทราบท่านได้เคยโพสฝากไว้  " จะมีเยอะช่องไปทำไม เมื่อถึงเวลาต้องการจะดู แต่กลับดูไม่ได้เลย "

ผมเข้าใจคุณ topman นะ เพราะคุณแค่ผู้ขายและรับฟังพวกเราบ่น เข้าใจว่ากำลังปรับปรุงให้ดี ขอให้กลับมาเร็ว ๆ ละกันฮะ

(เจ้าเดิมกันทั้งนั้นที่เข้ามาบ่นผมก็คนนึง และพรุ่งนี้ถ้าระบบไม่ดีอีก ก็จะเข้ามาบ่นอีก ประมาณว่าบ่นแก้เหงาหน่ะครับ อิอิ)

สู้ ๆ ครับ..  [โย่ว]

• *
ผมยังจำประโยคนี้ได้ ไม่ทราบท่านได้เคยโพสฝากไว้  " จะมีเยอะช่องไปทำไม เมื่อถึงเวลาต้องการจะดู แต่กลับดูไม่ได้เลย "

ผมเข้าใจคุณ topman นะ เพราะคุณแค่ผู้ขายและรับฟังพวกเราบ่น เข้าใจว่ากำลังปรับปรุงให้ดี ขอให้กลับมาเร็ว ๆ ละกันฮะ

(เจ้าเดิมกันทั้งนั้นที่เข้ามาบ่นผมก็คนนึง และพรุ่งนี้ถ้าระบบไม่ดีอีก ก็จะเข้ามาบ่นอีก ประมาณว่าบ่นแก้เหงาหน่ะครับ อิอิ)

สู้ ๆ ครับ..  [โย่ว]

ถั่วต้มครับเจ้านาย..................

ออฟไลน์ topman

• Full LED TV member
ขอบคุณทุกคำติดชม ครับ หน้าที่ผม คือรับฟังปัญหา แล้วเอาไปแก้ไข (ไม่ใช่ แก้ตัว )
โดยปรกติ ผมก็โทรเร๋ง ผู้ให้บริการทุกวัน นั่นแหละครับ พร้อมกับบอกปัญหา
ยังไงก็ต้องให้เรียบร้อย ในเร็ววัน ขอเพียงอย่างเดียว ให้ผุ้ใช้งานแจ้งทางเมล์ผมมาหน่อยครับ
ว่า ช่องรายการใด ที่พบปัญหา ผมมาอ่านเมล์ ผมก็จะรีบแจ้งผุ้ให้บริการให้จัดให้ ครับ
แจ้งรายการส่งสินค้า
คุณ วุฒิชัย  อยุธยา IPTV EMS EJ386398228TH
คุณ บัณทิต กรุงเทพ EMS EJ386398231TH
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

ออฟไลน์ bp25

• *
 [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] วันนี้ ลื่นไหลดี ช่อง HD แหล่มมากครับ แต่ช่องการ์ตูนบางช่อง ยังเป็นภาพซ้อนอยู่ และช่องการ์ตูนชื่อช่องรายการยังไม่ตรงกับข้างใน (ผมเคยแจ้ง mailไปแล้ว) ...

• *
 [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] ดีขึ้นๆ.....ขอบใจจ้า .....ทำดีก็ชมเค้าหน่อยดิ เอาแต่บ่น.....อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2012, 10:54:54 pm โดย trazano »

ออฟไลน์ exat52

• LCD TV member
  • **
วันนี้ดีขึ้นขอชื่นชมครับ ช่อง HD ชัดเจน แบะขอให้ระบบนิ่งยิ่งๆ ขึ้นนะครับ ขอบคุณ

• *
หลังจากปิดร้านตอนเที่ยงคืน ขึ้นมาเปิดเครื่องดูช่อง KMTV ทิ้งไว้ อาบเสร็จนั่งกินข้าว..... นิ่งดีมาก ไม่มีสตรีม เริ่มเห็นสัญญาณที่ดีแล้วพี่น้อง..... ขอให้นิ่งๆ แบบนี้ทุกวัน  [หื่น]  ว่าแต่ Maxxi TV หายไปไหนอ่าาาาา

เรื่อง ชื่อช่องรายการสลับ แจ้งไปครั้งหนึ่งแล้ว ครับ และกลับมาตรงทีหนึ่งแล้ว
สงสัย เวลา เปลี่ยนช่องที่เครื่องแล้ว มือไปโดนรีโมท ทำให้เปลี่ยนช่องอีกแล้ว
ช่วยกรุณาเมล์มาแจ้ง หน่อยครับ ว่า ช่องไหนชื่อช่องรายการผิดนะครับ
ส่วนช่อง HD ชัดขึ้นเพราะว่า เปลี่ยนการ์ด HD ที่สั่งมาจากเมืองนอกใส่เช้าไปครับ
มีลูกค้า โทรมาแจ้งว่า เพิ่มช่องขึ้นมาเป็น 77 ช่องจาก 73 แต่ช่อง กอล์ฟ มีแต่ชื่อ
ช่องยังไม่มา เดี๋ยวจะมาแน่ครับ เพราะหลายท่านแจ้งมา ว่าต้องการชม จริง ผมก็เร่ง ให้อยู่ครับ
รายการส่งของ
คุณ พิภพ  บางปะอิน  อยูธยา EMS EJ386416289TH
คุณ จิรพนธ์ สระบุรี  EMS EJ386416292TH
äÁèµéͧËÒ¡êǹäÁèµéͧÃèÇÁáªÃìãËÁèÅèÒÊØ´ IPTV ÃѺªÁ¡ÕÌÒ·Ø¡ª¹Ô´ ÀҾ¹µì¢Í§·ÃÙáÅÐ˹ѧ DVD á¶Áªèͧ 18+ 4 ªèͧ ´Ù¿ÃÕ 3 à´×͹ ʹ㨠PM ËÃ×Í â·Ã 081-9556605 email:[email protected] F3 X3 ´ÙàÇÕ´¹ÒÁ HD 12 ªèͧá¶Á áÍÊâµÃ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=29585.0

• *
 [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] นิ่งดีมากครับ ขอชมๆ ว่าแต่ช่อง สปอร์ตHD2 ของพี่ 2 ผมต้องหาแว่น 3มิติ มาใส่อะป่าว ถึงจะแล่ม เห็นสีมันยังซ้อนๆ กันอยู่เลย....อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2012, 01:04:31 am โดย trazano »

ออฟไลน์ CNR

• *
[รัก] [รัก] [รัก] [รัก] นิ่งดีมากครับ ขอชมๆ ว่าแต่ช่อง สปอร์ตHD2 ของพี่ 2 ผมต้องหาแว่น 3มิติ มาใส่อะป่าว ถึงจะแล่ม เห็นสีมันยังซ้อนๆ กันอยู่เลย....อิอิ

ช่อง FOX Movies HD ก็เป็นเหมือนกันสงสัยส่งสัญญาณเป็น 3D มีแว่นจำหน่ายใหมครับ

• *
โอ้ว...พัฒนาไปอีกขั้นแล้ว บ้านหลังนี้ มีข้อความวิ่งแจ้งข่าวสารให้ลูกค้ารู้โดยตรง จะได้ไม่ต้อง จิดหงุดเงี้ยว อีกต่อไป...อิอิ ดีๆ ขอบคุณทีมงาน

ออฟไลน์ exat52

• LCD TV member
  • **
ถ้ามีช่อง ฟรี 1 ช่อง ไว้แจ้งข้อมูลข่าวสารก็ดีนะ (ตอนนี้รอ ระบบ VDO ครับ ว่างเว้นจากดูบอลก็อยากจะมาดูหนังบ้าง ขอให้ทำสำเร็จเร็วๆ นะครับ

ออฟไลน์ opleplus

• *
ช่วงนี้นิ่งมาก ขอบคุณครับ

สุดสัปดาห์ขอให้นิ่งแบบนี้ฮะ บอลเพี๊ยบ..

ขอบคุณทีมงานครับ   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Power17

• *
ผมว่าตอนบอลเตะนี่แหล่ะสำคัญ คอยดูตอนนี้แหล่ะ

แจ้งรายการส่งของ
คุณ บัญชา  นนทบุรี  EMS EJ386424501TH
คุณ อนนท์  นครปฐม  EMS EJ386424515TH
คุณ ธีย์  เชียงใหม่    2 เครื่อง EMS EJ386424529TH

• *
ถ้าผ่านเสาร์-อาทิตย์นี้ไปได้แบบราบรื่นน่ะ.......... เด่วจะนั่งเชียร์ให้คนมาอุดหนุนแยะๆ เลยบ้านหลังนี้