ผู้เขียน หัวข้อ: ipod video 30g ขายเป็นอะไหล่ ใช้งานปกติแต่เชื่อมต่อไอทูนไม่เจอ ซิงค์กะคอมไม่ได้  (อ่าน 501 ครั้ง)

ออฟไลน์ maija

• Edge LED TV member
ipod video 30g ขายเป็นอะไหล่  ใช้งานปกติแต่เชื่อมต่อไอทูนไม่เจอ ซิงค์กะคอมไม่ได้ 1700

การใช้งานปกติ ฟังเพลงเพราะๆ แบตอึดปกติ  เฉพาะตัวเครื่องค่ะ

สอบถามเพิ่มเติม    โทร : 080-2121 056  ไลท์ itsmart
นัดเจอ นวนคร รังสิต ดอนเมือง หรือ จัดส่งทั่วไทย ได้เลย

ออฟไลน์ maija

• Edge LED TV member
โอนเงินจัดส่งเรียบร้อยค่ะ เลขพัสดุจัดส่ง En650104367TH

ขายแล้วปิดกระทู้   ขอบคุณค่ะ