ผู้เขียน หัวข้อ: ขายลำโพง harman onyx studio 4 แกะกล่องมาลองเปิดฟังและถ่ายรูปครับ  (อ่าน 321 ครั้ง)

ออฟไลน์ boonyoung

• *
อุปกรณ์ (device): ลำโพงบลูทูธ Harman Onyx Studio 4 ยกกล่อง พร้อมสำเนาใบเสร็จการรับประกันครับ

ราคา (price): 5,800 บาท (ราคาเต็มปัจจุบัน 8,990 บ.)

ตำหนิ (defect): ไม่มีครับให้เป็นโดนอากาศภายนอกไปแล้วกัน

วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): 7 สค 61

ประกัน (warranty): 1 ปี ถ่ายใบเสร็จไว้ให้สำหรับยืนยันการประกันครับ

เหตุผลในการขาย (reason of sell): ไม่ได้ใช้ครับ ได้แถมมากับการซื้อสินค้าอื่น

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): o81 2499 777 idline : lertlertlert

วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): นัดดูนัดรับ เสาร์อาทิตย์วันหยุด บิกซี สวนหลวง ร.9 วันธรรมดาโลตัส จรัญบางพลัด สวนสุนันทา หรือลองนัดหมายตามสะดวกสองฝ่ายครับ