ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม ss UA32H5500 ในการดู Youtube ผ่าน Web Browser  (อ่าน 733 ครั้ง)

ออฟไลน์ how_march

• *
สอบถาม ss UA32H5500 ในการดู Youtube ผ่าน Web Browser
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2014, 08:09:20 am »
ตามหัวข้อน่ะครับ ผมดู youtube ผ่าน web browser ของ ss เวลาขยายหน้าจอให้ใหญ่ขึ้น แล้วทำไมภาพมัน ไม่เต็มขอบด้านบน
แต่ดูผ่าน App Youtube กลับไม่เป็น ที่ผมดูผ่าน Browser ก็เพราะมันมันพิมพ์ภาษาไทยได้ครับ ถามศุนย์ ss ก็บอกว่ามันเป็นที่ server เลยงงครับ
เพราะดูผ่าน app youtub เองก็ไม่เป็น  เพื่อนๆ ท่านใดใช้รุ่นนี้อยู่ลองทำให้ดูหน่อยครับ ว่าเป็นหรือเปล่า แล้วใครมีวิธีแก้ไขบ้างครับ
ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2014, 08:16:55 am โดย how_march »