ผู้เขียน หัวข้อ: กำงบใว้15000บาท แนะนำledTV ที่คุ้มค่าหน่อยครับ ยี่ห้อไหนก็ได้  (อ่าน 1765 ครั้ง)

ออฟไลน์ pooh01

• Flat TV member
  • *
ผมไปเดินดูตามห้าง เซลล์แต่ละคนก็แนะนำแต่สินค้าของตัวเอง
ว่าดี ดูแล้วไม่ค่อยจริงใจเท่าไหร่ งบแค่นี้ผมขอแค่ตัวที่คุ้มค่าก็พอ แต่อยากได้แบบ40นิ้วขึ้นไป ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ takahachi09

• Edge LED TV member
ผมไปเดินดูตามห้าง เซลล์แต่ละคนก็แนะนำแต่สินค้าของตัวเอง
ว่าดี ดูแล้วไม่ค่อยจริงใจเท่าไหร่ งบแค่นี้ผมขอแค่ตัวที่คุ้มค่าก็พอ แต่อยากได้แบบ40นิ้วขึ้นไป ขอบคุณครับ
..ขอแค่ตัวที่คุ้มค่าก็พอ..
ก็คงต้องแนะนำ LG 49UH610T หล่ะครับตามงบ..
หาร้านดีๆอาจเกินงบ..แต่เกินแค่หลักร้อย

ออฟไลน์ bamboomu

• Edge LED TV member
แนะนำ panasonic ครับ ได้แน่ๆประกัน 3 ปี 49 นิ้ว อยู่ในงบครับ จำไม่ได้และรุ่นอะไรซื้อให้พ่อตาไป 13900 บาท จากLAZADA ส่งถึงที่ค่อยจ่ายเงิน พ่อตาดูแล้วแฮปปี้ ชอบใจกันทั้งบ้านครับ [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]