ผู้เขียน หัวข้อ: DVD และ Blu-ray มือ 2 แผ่นแท้ [ปิดร้านชั่วคราว]  (อ่าน 92577 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pudding

• LCD TV member
  • **
ส่งที่อยู่ให้ทางpmแล้วนะครับ ส่ง พกง.ครับ [ปลื่ม]

จัดส่งให้พรุ่งนี้นะครับ ^^

ออฟไลน์ Rome

• Edge LED TV member
จอง
time line
Pompeii 3D
the lion king 3D
ขอดูรูปหน่อย

ขายไปยัง ตอบผมหน่อย

ขออภัยที่ตอบช้าครับ ผมเพิ่งกลับเข้าบ้าน / หนังยังอยู่ครบ 3 เรื่อง นะครับ รายละเอียดผมส่งให้ทาง PM

โอนให้แล้วคับ
แจ้งทาง PM คับ

• **
จอง
time line
Pompeii 3D
the lion king 3D
ขอดูรูปหน่อย

ขายไปยัง ตอบผมหน่อย

ขออภัยที่ตอบช้าครับ ผมเพิ่งกลับเข้าบ้าน / หนังยังอยู่ครบ 3 เรื่อง นะครับ รายละเอียดผมส่งให้ทาง PM

โอนให้แล้วคับ
แจ้งทาง PM คับ

รับทราบครับ จัดส่งให้พรุ่งนี้ แล้วจะแจ้ง Track ให้ทราบ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ โฮโฮ กิจดอง

[ปลื่ม] ไม่ทันชุดใหม่ ใบรับแจ้งผมยังไม่มาเลย

ออฟไลน์ tonmaii69

• **
ถ้าstar war หลุด ผมจองต่อนะครับ

• **

อัพเดตรายชื่อจัดส่งของครับ [6/2/58] *ผมห่อกันกระแทกให้ก่อนจัดส่งครับ

คุณ Mr.Upskirt  EL715348811TH

ขอบคุณครับ

• **
[ปลื่ม] ไม่ทันชุดใหม่ ใบรับแจ้งผมยังไม่มาเลย

สินค้าไปถึงตั้งแต่เมื่อวานแล้วนะครับ  ??? รบกวนติดต่อที่ไปรษณีย์เลยครับ  ;D

• **
ถ้าstar war หลุด ผมจองต่อนะครับ

โอเคคร๊าบบบบ  ;D

ออฟไลน์ โฮโฮ กิจดอง

สินค้าไปถึงตั้งแต่เมื่อวานแล้วนะครับ  ??? รบกวนติดต่อที่ไปรษณีย์เลยครับ  ;D

โอเค ครับ  พอดี ผมฝาก เพือนไปเอาให้ เค้าก้อรอใบแจ้ง ไม่มาถึงเค้า เดี๋ยวไงผมบอกให้เค้าไปติดต่อดูครับ
พอดี ผมมาเที่ยว ญี่ปุ่น เลยไม่ได้ติดต่อเอง ล่าช้า ขออภัยด้วยน่ะครับ
เบอร์ผม โทรไม่ติดน่ะครับ

• **

โอเค ครับ  พอดี ผมฝาก เพือนไปเอาให้ เค้าก้อรอใบแจ้ง ไม่มาถึงเค้า เดี๋ยวไงผมบอกให้เค้าไปติดต่อดูครับ
พอดี ผมมาเที่ยว ญี่ปุ่น เลยไม่ได้ติดต่อเอง ล่าช้า ขออภัยด้วยน่ะครับ
เบอร์ผม โทรไม่ติดน่ะครับ

ถึงว่า... ผมโทรหาหลายครั้งไม่ติด  ;D

เที่ยวให้สนุกนะครับ อิคึอิคึ อิไตอิไต  [หื่น]

• **
พรุ่งนี้มีรายการส่งของให้คุณ Rome / คุณ tonmaii69 / อีกท่านที่สั่งทางอีเมลล์
แล้วจะแจ้ง Track ให้ทราบที่หน้าแรกนะครับ  ;D

วันนี้ปิดร้านละคับ เจอกันใหม่พรุ่งนี้ ราตรีสวัสดิ์คับทุกท่าน  [นอน]

• **
ลูกค้าท่านใดได้รับของแล้ว รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ

เท่าที่ตรวจสอบดู พบว่าได้รับกันแล้ว ผมอยากรู้ว่าพอใจกับสภาพสินค้ากันไหมครับ  [ปลื่ม]

• **
อัพเดตรายชื่อจัดส่งของครับ [7/2/58] *ผมห่อกันกระแทกให้ก่อนจัดส่งครับ

คุณ Rome  EL715351736TH  [EMS]
คุณ tonmaii69  EL715351740TH  [พกง.EMS]
ลูกค้าทางอีเมลล์  EL715351722TH  [EMS]

• **
อยากสะสมกันไหมครับ ?!? Blu-ray ชุดใหม่ [แต่ยังไม่เปิดจองนะครับ - เปิดจองจะแจ้งล่วงหน้า]  ;D

ลูกเทพเจ้าควงคู่เหล่าแวมไพร์ขี่ไดโนเสาร์ไล่ยิงซอมบี้ และอื่นๆ อีกมากมาย  [คิคิ]

รอติดตามกันนะครับ เร็วๆนี้ เซ็ตนี้จัดหนัก จัดเต็ม !!!   [เท่ห์]

--------------------------------------------------------------------

พรุ่งนี้วันอาทิตย์ ขออนุญาตไม่อยู่ 1 วันนะครับ เจอกันวันจันทร์  ;D

วันนี้ปิดร้านละคับ เจอกันใหม่พรุ่งนี้ ราตรีสวัสดิ์คับทุกท่าน  [นอน]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 11:08:47 pm โดย Pudding »

ออฟไลน์ pmz09

• Flat TV member
  • *
ลูกค้าท่านใดได้รับของแล้ว รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ

เท่าที่ตรวจสอบดู พบว่าได้รับกันแล้ว ผมอยากรู้ว่าพอใจกับสภาพสินค้ากันไหมครับ  [ปลื่ม]

ได้รับของแล้วครับผม สภาพใหม่เอี่ยมมาก ทั้งSlipทั้งกล่องทั้งแผ่นไม่มีตำหนิเลยครับ ขอบคุณมากครับผม

จอง STAR WAR ต่อนะครับผม

ออฟไลน์ Sugoi

• Flat TV member
  • *
จอง starwar ด้วยคน

ออฟไลน์ tonmaii69

• **
ผมน่าจะเป็นคิว2นะ starwar อิอิ อยู่บนๆโน้นน

• **
Star War มีคิว 4 ท่านะละคับ  [ปลื่ม]