ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรถูก พริ้นเตอร์ กับ เครื่องพริ้นเตอร์ แสกน แฟ็กซ์ 3in1 2 เครื่อง 2,999 บ.ครับ  (อ่าน 517 ครั้ง)

ออฟไลน์ handful

• Edge LED TV member
อ่านรายละเอียดก่อน โทรมานะครับ

ขาย

1.EPSON STYLUS T11 พร้อมหมึกแท้ยังไม่ได้ใช้อีก 1 ชุด ตามรูป สภาพดีมาก ใช้งานปกติ สวยๆ แทบไม่ได้ใช้ครับ

2.PANASONIC KX-MB772 เครื่องพริ้นเตอร์ แสกน แฟ็กซ์ 3in1 multifunction printer มีตำหนิข้อต่อปิดฝาหลุดง่าย

กับหมึกเหลือน้อย ซื้ออมรมาเติมได้ประมาณ 400 บ. สภาพดีมากๆ พร้อมใช้งานครับ

ขายเพราะ ใช้น้อย มี2 เครื่องแล้วกินพื้นที่เยอะ เลยซื้อเครื่องใหม่เล็กๆมาแทน พื้นที่บนโต๊ะมีน้อยครับ

รูปครับ

EPSON กับ PANASONIC ขาย 2,999 บ. ครับ

สนใจโทรมาได้เลยครับ 0816394412

วิธีส่งมอบสินค้า : รับสินค้าได้ที่โชว์รูมรถ AUTOZONE ตรงข้าม TOYOTA LIBRA (ที่ทำงาน)

GRAND BANGKOKBOULEVARD (ที่บ้าน) อยู่แถว ถ.เกษตร-นวมินทร์ สถานที่อื่นนัดก่อนได้เป็นบางที่นะ ส่ง Ems ได้ครับ

ออฟไลน์ handful

• Edge LED TV member
ขายแล้วครับ ขอบคุณทางเวปมากๆนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2015, 08:13:38 pm โดย handful »