ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะซื้อทีวี 50 นิ้ว 2 เครื่องที่ไหนมีโปรดีๆมั่งครับ รบกวนชี้เป้าครับ  (อ่าน 812 ครั้ง)

ออฟไลน์ tulzcrz

• Flat TV member
  • *
พอดีเห็นว่าช่วงสิ้นปีทีวีจะลดราคากัน ตอนนี้ พี่ชายจะยกเครื่ื่อง เก่าให้แม่ไปแล้ว

ซื้อเครื่องใหม่ของตัวเองกับผม ตอนนั้นดูสเปคไว้ประมาน SS48J6300 ครับ

อยากทราบว่าตอนนั้นที่ไหนลดราคาเยอะๆบ้างแล้ว มีที่ไหนยิ่งซื้อสองเครื่องยิ่งถูกมั้ยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ปล.ใช้ต่อกับกล่อง andriod เพื่อดู iptv อย่างเดียวกับอาจจะต่อ ps4 ในอนาคต ครับ

ออฟไลน์ august4816

• Flat TV member
  • *
ไม่ได้บอกงบประมาณ คิดว่าจะซื้อps4 แนะนำ sony 50w800c ราคาประมาณ 22290 บาท ราคาอ้างอิงร้านav ที่มาบุญครอง ส่วน2เครื่องต้องลองโทรคุยต่อรองดู