ผู้เขียน หัวข้อ: ทีวีมองไม่เห็นฮาสดิส 1 port อีก port ได้ pana50as700t  (อ่าน 1792 ครั้ง)

ออฟไลน์ punki

• *
ตามหัวเลยครับ

มันฟ้องไม่มีข้อมูล usb ตลอด แต่อีกพอร์ตดูได้ ปกติ งง เลยครับ

แนะนำวิธีแก้หน่อยครับ หรือ มันเสียจะได้เคลมครับ  พึ่งซื้อ

[ร้องไห้]

ออฟไลน์ punki

• *
Re: ทีวีมองไม่เห็นฮาสดิส 1 port อีก port ได้ pana50as700t
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 01:19:38 am »
คนมาส่งบอกว่า เปนport สำหรับ mainternance จริงหรอครับ งงเลย

ออฟไลน์ autt_k

• *
Re: ทีวีมองไม่เห็นฮาสดิส 1 port อีก port ได้ pana50as700t
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 10:56:27 pm »
ปกติมันก็ต่อได้ช่องเดียวอยู่แล้วครับ ตรงช่องที่ต่อได้จะเขียนว่า HDD อยู่ เพราะHDD มันใช้ไฟเยอะกว่าUSB ครับ ทำหลายพอร์ตเปลือง  [ม่ายยย]