พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องรวม Fanclub ผู้ใช้ทีวีในประเทศไทย

"Panasonic FanClub รวมพลคนใช้ Plasma TV Panasonic" เชิญทางนี้ครับ

<< < (3/671) > >>

kissy:
Pana P42C10T ของร้าน SRC ราคา 23,900- ผ่อน0% 10เดือน
ราคานี้ใช่ได้มั้ยครับ
http://www.weloveshopping.com/template/e7/showproduct.php?pid=13048993&shopid=109142

zerocenter:
 [เท่ห์] พี่พ้องน้องพี่ครับ แฟนพานาอย่าให้ห่างหาย มีอะไรก็บอกล่าวกันต่อๆไปครับ ใครมีข้อดีข้อเสีย เพื่อคนที่จะตัดสินใจครับ

mpm3:
วันนี้เพิ่งซื้อ pana รุ่น th-p50x10t จอ plasma มา ไม่ทราบใครมีข้อมูลรุ่นนี้บ้างครับ ตอนแรกกะเล่น 42c10 พอมาเห็นตัวนี้เปลี่ยนใจเลยครับ เห็นจอมันใหญ่สะใจดี ขอความเห็นหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ [ปลื่ม]

kimber:
x10 ภาพดีเหมือน c10 แหละครับ ถ้าคุมแสงได้ จะได้ภาพที่สุดยอดกว่าตัวเก่าครับ

แต่ถ้าคุมไม่ค่อยได้ ตัวเก่าจะสุดยอดกว่า เนื่องจากใช้หน้าจอ G11 ที่ผลิตจากญี่ปุ่นโดยตรงครับ

เน้นเรื่่องคุมแสงครับ แล้วขอบอกว่าสุดยอดจริงๆสำหรับ c10 และ x10    [ปลื่ม]

nuay:

--- อ้างจาก: Matrix TriLogy ที่ สิงหาคม 20, 2009, 10:48:35 pm ---ในที่สุดก็มาครับกระทู้ Pansonic ตอนนี้ที่บ้านมี Plasma TV 42PV70MT อยู่ 1 ตัว กำลังเล็ง 42C10 อยู่ ใครได้ราคาดีๆ หรือมีรีวิวดีๆ ก็มาแบ่งปันกันได้

รักพานาโซนิคครับ

[รัก] [รัก] [รัก]

--- End quote ---

ใช้รุ่นเดียวกันเลยครับ 55 แต่ไม่ค่อยได้ปรับอะไรเท่าไหร่เลย  [ไม่เอา]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version