ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดใช้อุปกรณ์ digital signal processing (DSP) แยก ในระบบเสียงบ้างไหมครับ  (อ่าน 861 ครั้ง)

ออฟไลน์ pp.thophy

• LCD TV member
  • **
มีท่านใดใช้อุปกรณ์ digital signal processing (DSP) แยก ในระบบเสียงบ้างไหมครับ  พอดีสนใจอุปกรณ์เพิ่มเติม  มียี่ห้อ mini dsp กับ jbl synthesis SDEC-3000 ที่ราคาพอหาซื้อได้ เพื่อนๆสมาชิกท่านใดมียี่อื่นๆเสนอไหมครับ  in put  8ch  out put 8 ch แยก cross over อิสระ กับ  ปรับ parametic eq แยกช่อง