ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน LCD TV, Plasma TV, Hidef, Home Theater (มือ 1 เท่านั้น)

โปรโมชั่น ! สายลำโพง VELOCITA ROME I จาก 11,990 บาท เหลือเพียง 5,900 บาท !

<< < (2/22) > >>

audio:
เมื่อวานได้เทียบอีกที่ ในราคาสาย ระดับราคาใกล้เคียง และ แพงกว่า เจ้า velocita กินขาดกระจุย ครับ ตัวนี้สิของ จริง วันนี้ จะเอาไปให้นักเล่นเชียงใหม่ ฟังอาทิตย์ นี้ครับ

ยอดเยื่ยมจริงๆ สายนี้ :)

[yes] [yes] [yes] [yes] [yes] [yes] [yes]

lasa:

--- อ้างจาก: audio ที่ ธันวาคม 07, 2012, 10:52:58 am ---เมื่อวานได้เทียบอีกที่ ในราคาสาย ระดับราคาใกล้เคียง และ แพงกว่า เจ้า velocita กินขาดกระจุย ครับ ตัวนี้สิของ จริง วันนี้ จะเอาไปให้นักเล่นเชียงใหม่ ฟังอาทิตย์ นี้ครับ

ยอดเยื่ยมจริงๆ สายนี้ :)

[yes] [yes] [yes] [yes] [yes] [yes] [yes]

--- End quote ---

เดี๋ยวผมเก็บตังค์เอา Rome I -Bi wire สักคู่ เดี๋ยวรองบประมาณก่อน งบไม่ถึง Rome V  [ร้องไห้]

VELOCITA:
 ;D ;D

VELOCITA:
 ;D ;D

lao_evo:
VELOCITA  ของประเทศอะไรครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version