ผู้เขียน หัวข้อ: มี s5 หรือ note3 มือ1 เครื่องศูนย์ แต่ถูกกว่า สนใจอ่านรายละเอียด ลดอีกสุดๆคับ  (อ่าน 1497 ครั้ง)

ออฟไลน์ noom03

• Edge LED TV member
เครื่องยังไม่ได้ซื้อนะครับ แต่ฟังข้อเสนอของผมก่อน คือผมต้องการใช้เงินสด 20k+ ซึ่งผมมีบัตรผ่อนสินค้าซึ่งมีวงเงินอยู่ เลยอยากเปลี่ยนสินค้าเป็นเงินสดแทนซึ่งผมจะขายให้ราคาพิเศษ

s5 21000 บาท ประหยัดไป 2800 บาท
หรือ
ืืnote 3 3g 20700 บาท ประหยัดไป 2800 บาท
เครื่องศูนย์ ่jaymart tgphone หรือ power buy ครับ

หากใครที่กำลังจะซื้อ s5 หรือ note3 3g เครื่องศูนย์ ่jaymart tgphone หรือ power buyเงินสดอยู่แล้ว แต่จะได้ราคาที่ถูกกว่า 2800 บาท เลือกสีมาเลยครับ สนใจข้อเสนอผม นัดเจอกันเซ็นทรัลลาดพร้าว หรือพระราม9 หรือ เดอะมอลบางกะปิ แล้วไปซื้อด้วยกันได้เลยครับ ไม่โกง100% หรือถ้าท่านไม่สดวกมานัดรับที่อื่นได้ครับ นัดวันไหนผมจะซื้อวันนั้นครับ ไม่อยากซื้อมาก่อนเดวประกันเดิน อยากปล่อยแบบออกศูนย์ใหม่ซิงๆครับ ผมเองก็จะได้เงินสดตามที่แจ้งไปด้วย วินๆทั้งคู่ครับ

สนใจคุยกันครับ ติดต่อ หนุ่ม 0891524142 Line noom__som-o (อันเดอสกอ2ครั้งนะครับ) ขอท่านที่สะดวก เซ็นทรัลลาดพร้าว เซ็นทรัลพระราม9 เดอะมอลบางกะปิ หรือนัดรับคุยกันอีกทีครับ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2014, 08:41:14 pm โดย noom03 »

ปรับลดเพิ่มเป็น 1000 บาท เนี่ยงจากล่วงกระเป๋าตังไม่ได้เลย......ตังมันช็อตตตตตต  [ช็อค]

สนใจแต่อยากให้ลดเพิ่ม โทรมาคุยกันได้ครับ สบายๆครับ รับได้ นัดกันวันนั้นเลย ไม่อยากไปซื้อก่อนเดวประกันเดิน อยากปล่อยแบบใหม่ซิงๆครับ  [คิคิ]

ปรับลดให้อีกครับ สุดๆแร้ววว อยากเปลี่ยนเป็นเงินคราบบบบ  [กระดึบ]

นัดเจออย่างเดียว ไม่รับโอนคาบบบ  [กระดึบ]