พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

กว่าจะเป็นห้องดูหนัง

<< < (10/12) > >>

BabY Home Theater:
โปรเจคเตอร์จาก C5 มาเป็น มิชซู ภาพต่างเยอะไหมครับพี่  ผมมี C7 อยู่พอดีครับ เผื่อจะเปลี่ยนบ้าง อิอิ

bokbok:
C5 มาเป็นมิตซู ต่างกันเยอะครับ มีโอกาส+งบถึง จัดเลยครับ

bokbok:
มีเพิ่มสมาชิกอีก 1สถานี เป็น XTZ Cinema ครับ ตอนนี้ก็ซับคู่เลยครับ กระหึ่ม สะใจ

ball98:
สวยดีครับ เสียงต้องเทพแน่ๆเลยครับ  รบกวนสอบถามว่าเแผ่นซับเสียงข้างหลังซื้อที่ไหนครับ และแผ่นเท่าไหร่ครับผม

bokbok:
ตอบให้หลังไมค์แล้วนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version