ผู้เขียน หัวข้อ: TV LG มีปัญหาดูหนังออนไลน์ไม่ได้ มีท่านใดพบปัญหาแบบเดียวกันหรือไม่ครับ  (อ่าน 3107 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bionon

• Flat TV member
  • *
ใช้ทีวี LG รุ่น 43LH590T และ 55UH615T อยู่แต่ก่อนหน้านี้ก็ดูได้ปกตินะครับ แต่ประมาณ 2 เดือนที่ผ่านมา ดูหนังออนไลน์ไม่ได้เลย เข้าเว็บได้ปกตินะครับ แต่พอกดดูหนังแล้วมันค้างอยู่อย่างนั้นเลยครับ เช่น  www.nungmovie-hd.com , www.nmastermovie-hd.com  www.movie2free.com พอมีวิธีแก้ไขหรือไม่ครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2017, 10:22:44 am โดย Bionon »