ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วครับ)สุดคลาสสิิค NAD 3020i สภาพสวยและสมบูรณ์มากๆครับเดิมๆ  (อ่าน 1270 ครั้ง)

ออฟไลน์ onee

• Full LED TV member
ขออนุญาตลงขาย
1.int.amp NAD 3020i สภาพดีสวยและสมบูรณ์มากๆครับเดิมๆพิจารณาจากรูปได้เลยครับ สุดคลาสสิค ของหายากแล้วครับ มือสองแท้แอมป์ตัวนี้ผมยังใช้งานอยู่ครับและลงขายเอง ยินดีมาดูมาฟังและรับของที่บ้านได้เลยครับ
   ........ขายแล้วครับ........ ขอขอบคุณผู้ซื้อเว็บไซต์และผู้ที่สนใจทุกๆท่านครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2020, 05:55:22 pm โดย onee »