ผู้เขียน หัวข้อ: Musical Fidelity M3si ใหม่ล่าสุด ..เสียงยอดเยี่ยมมากๆครับตัวนี้..  (อ่าน 830 ครั้ง)

ออฟไลน์ onee

• Full LED TV member
ขออนุญาตลงขาย
1.อินทิเกรตแอมป์ Musical Fidelity M3si รุ่นใหม่ล่าสุด สภาพสวยและใหม่มากๆครับเดิมๆ ประสิทธิภาพสูงและเสียงยอดเยี่ยมมากๆตัวนี้ ชื่อนี้(MF)ไม่ทำให้ผิดหวังครับ
2.วัสดุอุปกรณ์ นอก/ใน คัดเกรดทั้งเครื่อง วงจรแบบ dual-mono ภาคจ่ายไฟแยกปรีแอมป์แบบ Class A ht bypass/ phono/dac ในตัว เสียงดีและคุ้มค่ามากๆครับ
3.           ...........ขายแล้วครับ.......... ขอขอบคุณผู้ซื้อเว็บไซต์และผู้ที่สนใจหลายๆท่านครับ โทร.095 7793892(คุณหนึ่ง สุขุมวิท103) ดูและทดลองฟังก่อนได้เลยครับ

... ขั้ว rca ชุบทอง24k...

...ภาคprephono/dac เสียงดีจริงๆครับ รับประกัน คุ้มค่ามากๆ..

... ขั้วลำโพงคุณภาพสูงใช้ WBT ..

....ลงรูปภาพจำนวนมากต้องอภัย/ขออนุญาตทางเว็บไวต์และหลายๆท่านด้วยครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2018, 06:05:03 pm โดย onee »

ออฟไลน์ onee

• Full LED TV member
Re: Musical Fidelity M3si ใหม่ล่าสุด ..เสียงยอดเยี่ยมมากๆ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 01:28:49 pm »