ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดครับ หาซื้อได้แล้ว ขอบคุณทุกท่าน และเว็บLCDครับ  (อ่าน 1065 ครั้ง)

ออฟไลน์ NazeNus

• Flat TV member
  • *
หาซื้อสาย subwoofer ระดับเริ่มต้นครับ ... ปัจจุบันไม่ได้ใช้สายซับครับ เอาสายเงินอื่นมาเสียบฟังชั่วคราวอยู่ เลยอยากลองสายที่ใช้สำหรับSubwooferบ้าง

เอามาใช้กับ SVS-PB1000ครับ เผื่อมีท่านไหน Recommend สายแบบไหน ผมจะได้ไปหาดู

ท่านใดมีระดับเริ่มต้น ราคาไม่แรง ไม่ใช่ได้ อยากเปลี่ยน ... มาขายผมได้นะครับ  [ปลื่ม]

PM หรือ Line : NazeNus ครับ

ขอบคุณครับ   [หื่น]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2015, 01:54:03 pm โดย NazeNus »

• *
Re: หาซื้อ สาย subwoofer ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2015, 10:34:21 am »

[เหม่อ]

• *
Re: หาซื้อ สาย subwoofer ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2015, 09:44:48 am »
 [กิน]