ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะซื้อ Sony KD-65S8500C มีร้านใหน ราคาดีๆ ใกล้ไกลถ้าพอไหว ไปได้หมดครับ  (อ่าน 1771 ครั้ง)

ออฟไลน์ sothi

• *
ผมจะซื้อ Sony KD-65S8500C มีร้านใหน ราคาดีๆ  ใกล้ไกลถ้าพอไหว ไปได้หมดครับ ผมอยู่สามพราน นครปฐม ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Mr.ple

• Edge LED TV member
ผมจะซื้อ Sony KD-65S8500C มีร้านใหน ราคาดีๆ  ใกล้ไกลถ้าพอไหว ไปได้หมดครับ ผมอยู่สามพราน นครปฐม ขอบคุณครับ
แอบสนใจด้วยครับ เสาร์นี้จะไปซื้อพอดี

ออฟไลน์ aouja25

• *
เมื่อวันอาทิตไปซื้อที่ av digital สนามเป้า 50w800c 25990 ลองโทรไปสอบถามดูคับ

ออฟไลน์ spitz

• Flat TV member
  • *
ไม่ทราบว่าท่านเจ้าของกระทู้ไปได้มาหรือยังครับ
ได้มาเท่าไหร่ พอจะบอกได้ไหมครับ

ถ้ามีร้านไหนมีโปร Sony ดีๆ รบกวนขอด้วยครับ
สนใจ 65S8500C กับ 65X9300C อยู่ครับ

หลังไมค์มาก็ได้ครับ

ขอบคุณมากครับ