ผู้เขียน หัวข้อ: ขอหยุดบริการงดจำหน่ายและต่ออายุชั่วคราว..  (อ่าน 351386 ครั้ง)

ออฟไลน์ I_Sorry

• Full LED TV member
ขอรายละเอียดช่อง อัตรารายเดือน ด้วยนะครับ  2600 นี่ดูฟรีกี่เดือนครับ [email protected]
ขอรายละเอียดช่อง อัตรารายเดือน ด้วยนะครับ  2600 นี่ดูฟรีกี่เดือนครับ [email protected]
แจ้งรายการไปทางเมลแล้วครับ..... [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่งครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาเขาเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อขายถูกตัดราคาชาวบ้านมีปัญหาก็หายอีก  server ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูพรีเมี่ยได้ชัวร์...  [รัก]

ออฟไลน์ Grapowgai_KaiDao

• Flat TV member
  • *
ผมขอรายละเอียดรายการช่อง+ ค่าใช้จ่ายด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ amemery

• *
 [เท่ห์]ขอรายละเอียด การใช้งาน อัตรารายเดือน กับ ช่องรายการ ทั้งหมดมีซีทีเอสไหม รบกวนส่งมาที่  [email protected] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ สายัน

• Edge LED TV member
ขอรายละเอียด การใช้งาน อัตรารายเดือน กับ ช่องรายการ (ทั้งหมดมีพรีเมียร์อังกฤษไหม) รบกวนส่งมาที่  [email protected]

ออฟไลน์ tumkomsun

• *
ขอรายละเอียดช่องรายการที่รับชมได้หน่อยครับ
[email protected]

[เท่ห์]ขอรายละเอียด การใช้งาน อัตรารายเดือน กับ ช่องรายการ ทั้งหมดมีซีทีเอสไหม รบกวนส่งมาที่  [email protected] [ปลื่ม]
ขอรายละเอียด การใช้งาน อัตรารายเดือน กับ ช่องรายการ (ทั้งหมดมีพรีเมียร์อังกฤษไหม) รบกวนส่งมาที่  [email protected]
ขอรายละเอียดช่องรายการที่รับชมได้หน่อยครับ
[email protected]
ผมขอรายละเอียดรายการช่อง+ ค่าใช้จ่ายด้วยครับ [email protected]

แจ้งไปทางเมล แล้วครับ.... [ปลื่ม]

มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อขายถูกตัดราคาชาวบ้านมีปัญหาก็หายอีก 
server ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูพรีเมี่ยได้ชัวร์...  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ zeroxone

• *
มีsupernet 2010แลกได้มั้ย แล้วปกติคิดค่ารายเดือนเท่าไรครับ
แลกได้ครับ.....
ค่าบริการรายเดือน 250 บาทครับ..

ผมสนใจเหมือนกันคับ ผมก็มี supernet สามารถแลกได้ด้วยเหมือนกันใช่ไหมครับ ขอรายละเอียดทาง PM ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
 [ปลื่ม]

มีsupernet 2010แลกได้มั้ย แล้วปกติคิดค่ารายเดือนเท่าไรครับ
แลกได้ครับ.....
ค่าบริการรายเดือน 250 บาทครับ..

ผมสนใจเหมือนกันคับ ผมก็มี supernet สามารถแลกได้ด้วยเหมือนกันใช่ไหมครับ ขอรายละเอียดทาง PM ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
 [ปลื่ม]
ตอนนี้งดรับแลกแล้วครับ..เต็มโคต้าแล้วครับ....

ออฟไลน์ tue

• *
Re: Cloud ibox IPTV/จาน ดูครบสารคดีกีฬา VODเสียง 5.1,18+ พิเศษ 2,600 บาท
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 08:01:58 pm »
ขอรายละเอียด การใช้งาน อัตรารายเดือน กับ ช่องรายการ  [email protected]

Cloud ibox IPTV/จาน ดูครบสารคดีกีฬา VODเสียง 5.1,18+ พิเศษ 2,600 บาท
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 10:32:36 pm »
ขอรายละเอียด การใช้งาน อัตรารายเดือน กับ ช่องรายการ  [email protected]
แจ้งไปทางเมลแล้วครับ.... [ปลื่ม]

Cloud ibox IPTV/จาน ดูครบสารคดีกีฬา VODเสียง 5.1,18+ พิเศษ 2,600 บาท
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2013, 03:08:46 pm »
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อขายถูกตัดราคาชาวบ้านมีปัญหาก็หายอีก 
server ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์...   [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2013, 08:50:38 pm »
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์...  [หื่น]

ออฟไลน์ kungkringiii

• *
Re: Cloud ibox IPTV/จาน ดูครบสารคดีกีฬา VODเสียง 5.1,18+ พิเศษ 2,600 บาท
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2013, 11:17:14 pm »
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ [email protected]

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 10:03:02 am »
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ [email protected]
แจ้งไปทางเมลแล้วครับ.... [ปลื่ม]

server แจ๋วสุดๆดีที่สุด ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์... [หื่น]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2013, 10:03:55 am โดย SatboyThai »

ออฟไลน์ TheGame

• *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 11:39:41 am »
ช่อง HD ส่งที่ความละเอียดเท่าไหรครับ

ใช้ internet มากสุด กี่ Mb

ขอลายละเอียดทาง pm

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 04:20:13 pm »
ช่อง HD ส่งที่ความละเอียดเท่าไหรครับ

ใช้ internet มากสุด กี่ Mb

ขอลายละเอียดทาง pm
[/quot[
ส่งไปให้แล้วครับ.... [ปลื่ม]

ออฟไลน์ natcomputer

• *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 05:20:46 pm »
ขอข้อมูลด้วย อยากได้สุด ๆ ที่ [email protected] ครับ