ผู้เขียน หัวข้อ: [ปิดการขาย]  (อ่าน 967 ครั้ง)

ออฟไลน์ moodos

• Edge LED TV member
[ปิดการขาย]
« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2018, 10:02:47 am »
ปิดการขายครับ ส่ง อ.เมือง จ.นครราชสีมา

ขาย กล่อง AV+HDMI TO HDMI Converter สามารถแปลงภาพจากระบบอนาลอกเป็นระบบดิจิตอล(AV/CVBS TO HDMI) และระบบดิจิตอลเป็นระบบดิจิตอล(HDMI TO HDMI) โดยปรับระบบได้ที่ปุ่มหน้าเครื่อง ตัวเครื่องเป็นโลหะ(ไม่ใช่พลาสติก)

อุปกรณ์
1.กล่อง HD Video Converter (AV TO HDMI)
2.Adapter 5V

สินค้าสภาพดี เทสก่อนลงขายใช้งานได้ปกติ มี - กล่อง ราคา XXX บาท(รวมส่ง) พร้อมรับประกันสินค้า 7 วัน Tel. 089-8965323 ( LineID: moodos ) สินค้าอยู่สระบุรีครับ
เพื่อความรวดเร็วในการติดต่อ ไลน์/โทร จะสะดวกสุดครับ

หมายเหตุ: สินค้าเหมาะสำหรับผู้ที่ใช้งานเป็นเท่านั้นครับ

รูป

เทสก่อนลงขาย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2018, 10:40:47 am โดย moodos »

Re: [ขาย] กล่อง HD Video Converter (AV TO HDMI)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2018, 10:03:45 am »
รายการนี้ ขายแล้วครับ ส่ง อ.เมือง จ.นครราชสีมา
Samsung Plasma Ionizer Virus Doctor

รายการนี้ ขายแล้วครับ ส่ง เขตดินแดง กรุงเทพฯ
Logitech DiNovo Mini

รายการนี้ ขายแล้วครับ ส่ง อ.เกาะพะงัน จ.สุราษฎ์ธานี
Transcend RAM 8GB DDR3L-1600

รายการนี้ ขายแล้วครับ ส่ง เขตพระนคร กรุงเทพฯ
กระเป๋าใส่ Netbook - Tablet แบรนด์ acer

รายการนี้ ขายแล้วครับ ส่ง อ.เมือง จ.ชลบุรี
HITACHI Harddisk Enclosure 3.5" SATA

รายการนี้ ขายแล้วครับ ส่ง อ.โนนดินแดง จ.บุรีรัมย์
Adapter CREATIVE VA-1242

รายการนี้ ขายแล้วครับ ส่ง อ.เมือง จ.มหาสารคาม
CCTV Surge Protector

รายการนี้ ขายแล้วครับ ส่ง อ.เมือง จ.สุรินทร์
สายไฟ Well Shin For Server Power Supply Unit

รายการนี้ ขายแล้วครับ ส่ง อ.เมือง จ.ร้อยเอ็ด
พัดลม CPU Notebook DELL Vostro

รายการนี้ ขายแล้วครับ ส่ง เขตภาษีเจริญ กรุงเทพฯ
Webcam Logitech HD C525

รายการนี้ ขายแล้วครับ ส่ง อ.เมือง จ.นนทบุรี
Adapter Asus PA-1330-39
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2018, 11:58:41 am โดย moodos »

Re: [ขาย] กล่อง HD Video Converter (AV TO HDMI)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2018, 08:56:18 am »
สนใจสินค้าสอบถามได้ครับ :)

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 03:11:12 pm »
สนใจสินค้าสอบถามได้ครับ  ;)

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2018, 09:35:30 pm »
สนใจสินค้าสอบถามได้ครับ ;)

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 10:53:42 am »
สนใจสินค้าสอบถามได้ครับ  :laugh:

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2018, 07:51:43 am »
สนใจสินค้าสอบถามได้ครับ  :D