ผู้เขียน หัวข้อ: Paradigm DSP 3100 version#1 ทุกวันนี้มือสองเล่นราคาประมาณเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 2499 ครั้ง)

ออฟไลน์ psuedo

• LCD TV member
  • **
มีคนมาเสนอขายให้ 12,500 ไม่รู้แพงไปหรือเปล่าครับ สภาพภายนอก ok ทุกอย่าง

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
ราคาประมาณนี้ครับ..

V1 ด้านหลังมีขั้วต่อ LFE ให้   แต่ V2 เป็น USB แทน
" เขาว่า " V2  หัวเบสคมกว่า ชัดกว่า V1 นิดหน่อย

V1 12-13 K
V2 15 - 16 K

เคยเจอ ผู้ขายบางท่าน   ขาย dsp3100 V2   แค่  12-13 K ก็มี

ผมว่า  ราคา ของมือสอง มันนานาจิตตังครับ  ราคาขึ้นอยู่กับคนขาย มากกว่า

คนขายบางคน ไม่ซีเรียส  ก็ขายไปตามราคาแบ่ง ๆ กันใข้มากกว่าน่ะครับ

สรุป..  ราคานี้ พอซื้อได้ครับ ถ้าเทสต์แล้วปกติ ไม่กระพือ ไม่สั่น ไม่คราง ก็ ok ครับ

ออฟไลน์ samran1892

• LCD TV member
  • **
ถ้าพี่ไม่เอารบกวนบอกผมต่อนะครับหาอยู่