ผู้เขียน หัวข้อ: ที่กรองไฟ ปลั๊กแบบนี้จะเสียบ Ps4-3 tV ได้มั้ยคับ  (อ่าน 2989 ครั้ง)

ออฟไลน์ paezuzaa

• LCD TV member
  • **

กำลังจะซื้อครับ แต่ไม่ชัวว่าจะเสียบปลักของ ps3-4ได้เปล่า และ TVด้วยครับส่วนใหญ่เห้นเปนปลักกลม

ซึ่งปลักที่ใช้อยู่เหมิอนมันมีรูเพิ่มมาอีกหนึ่ง ตรงเต้ารับ

ถ้าเสียบไม่ได้นี่แย่เลยครับ ใช้อเดปเตอแปลงกลัวคุณภาพจะดรอป

ปลักps4

เต้ารับที่ใช้เสียบทุกวันนี้

ขอบคุนคับ

ออฟไลน์ Krit-888

• Edge LED TV member
Re: ที่กรองไฟ ปลั๊กแบบนี้จะเสียบ Ps4-3 tV ได้มั้ยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 07:53:20 am »
คงต้องซื้อตัวแปลงปลั๊กมาเพิ่มครับ