พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องรวม Fanclub ผู้ใช้ทีวีในประเทศไทย

Panasonic user มาคุยกันหน่อยครับ

<< < (22/22)

satanthai:
DX700 ที่เข้าไทย แท้จริงสเปค เป็นยังไงครับ

ต่างประเทศมี DX780 DX750 DX730 DX700

ซึ่งตัวที่เอามาขายที่ไทยมี 3D เหมือนรุ่น 780 กับ 750 ซึงสเปคดีงามมากๆ

ก่อนหน้านี้ผมก็ไปดูแต่ข้อมูล DX700 จากเว็บนอก ซึ่งสเปคแค่กลางๆ พอดีไปสะดุดตรงที่ไม่มี 3D ซึ่งไม่ตรงกับรุ่นที่ขายในไทย..  [เปล่า]

SeanMom:
 สมาชิกท่านใดที่มีรุ่น TH-L32C3T (ปี2011) ไว้ครอบครอง แล้วก็แขวนขึ้นผนังไปแล้ว ขอได้โปรดติดต่อนะคะ ต้องการขอซื้อ ซื้อทีวีมาจากห้างที่โล๊ะสต๊อก ตอนนั้นไม่มีขาตั้ง เราก็วางบนโต๊ะได้สบาย ตอนนี้มีเด็กเล็ก ห่วงมากค่ะ มันเคยล้มลงมา ดีที่น้องไม่เป็นอะไร ไม่สะดวกแขวนเพราะเป็นบ้านเช่า เจาะไม่ได้เลยค่ะ
ขอบคุณมากๆนะคะ
LINE nattydeedy ค่ะ

bever1982:
ไม่มีใครใช้ทีวี Panasonic เลย เหรอครับ ?

MyTravel:
ผมว่าโอเคเลยนะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version