พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่องเครื่องเสียงและ Home Theater

รวมพี่น้องพ้องพี่ ที่ไช้ ONKYO ครับ

<< < (3/240) > >>

zerocenter:
 [เท่ห์]
       เห็นว่าช่วงนี้ ประกัน จากศูนย์ 3 ปีครับ พี่น้อง [เท่ห์]

zerocenter:
 [เท่ห์]   HT-s5205  ก็น่าสนใจครับ ลองเป็นอีกหนึ่งตัวเลือกดู

zerocenter:
 [เท่ห์]
     ถ้าหาชุดโฮมซักชุด  ลองเล่น ONKYO ดูครับรับรองไม่ผิดหวัง

ChonTisa:
ใช้รุ่น 601 + ลำโพง bose มาเกือย 10ปี แล้ว ก็ยังไม่คิดเปลี่ยนครับ เนื่องจาก บ่อจี๊  [ปลื่ม]

แต่คุณภาพก็ยงดีกว่ารุ่นใหม่ๆ หลายตัวคร๊าบ

zerocenter:
 [เท่ห์]
  เก่าหรือไหม่ ก็ไม่เป้นไรครับ ใช้มา 10 ปี ยังคงเส้นคงวา  แสดงว่า ของเค้าดีเยี่ยม ก็ขอไห้ไช้ไปอีก 10ปีครับ และขอบคุณที่แสดงความเห็นครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version