ผู้เขียน หัวข้อ: ขอหยุดบริการงดจำหน่ายและต่ออายุชั่วคราว..  (อ่าน 353186 ครั้ง)

ออฟไลน์ I_Sorry

• Full LED TV member
Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO ดูบอลครบทุกลีก VODเสียง 5.1,18+ พิเศษ 2,700 บาท
« ตอบกลับ #180 เมื่อ: กันยายน 02, 2013, 10:17:33 am »
ขอรายละเอียดช่องหน่อยครับ

[email protected]
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....     [ปลื่ม]

มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก    [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...  [หื่น]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2013, 12:09:41 pm โดย SatboyThai »

Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO ดูบอลครบทุกลีก VODเสียง 5.1,18+ พิเศษ 2,700 บาท
« ตอบกลับ #181 เมื่อ: กันยายน 02, 2013, 03:02:55 pm »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก   [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...  [หื่น]

« ตอบกลับ #182 เมื่อ: กันยายน 02, 2013, 07:45:10 pm »
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...   [หื่น]

ออฟไลน์ cdmania

• *
Re: Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO ดูบอลครบทุกลีก VODเสียง 5.1,18+ พิเศษ 2,700 บาท
« ตอบกลับ #183 เมื่อ: กันยายน 02, 2013, 07:50:43 pm »
มือใหม่ ขอทราบรายละเอียดตัว VU+SOLO PRO iptv

รายการช่อง รายละเอียดการชำระรายเดือนด้วยครับ

ไม่มีจาน+ติดจานไม่ได้ เเต่เน็ตแรง  [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #184 เมื่อ: กันยายน 02, 2013, 09:39:33 pm »
มือใหม่ ขอทราบรายละเอียดตัว VU+SOLO PRO iptv

รายการช่อง รายละเอียดการชำระรายเดือนด้วยครับ

ไม่มีจาน+ติดจานไม่ได้ เเต่เน็ตแรง  [ปลื่ม]
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....     [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ...... [หื่น]

ออฟไลน์ Chol_Sltn

• Flat TV member
  • *
Re: Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO ดูบอลครบทุกลีก VODเสียง 5.1,18+ พิเศษ 2,700 บาท
« ตอบกลับ #185 เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 09:53:05 am »
ตอนแรกๆยังไม่ค่อยนิ่งเท่าไหร่
แต่ตอนนี้เวิร์คมาก ดูคู่แดงเดือดที่ผ่านมาลิ่นดี
มีสัญญาณหายช่วงครึ่งหลัง แต่ดูแล้วมาจากสัญญาณจานจากบ้านเช่า
ตอนนี้แฮปปี้ครับ ทำดีแล้วทำต่อไป

« ตอบกลับ #186 เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 10:36:21 am »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก    [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [หื่น]
ตอนแรกๆยังไม่ค่อยนิ่งเท่าไหร่
แต่ตอนนี้เวิร์คมาก ดูคู่แดงเดือดที่ผ่านมาลิ่นดี
มีสัญญาณหายช่วงครึ่งหลัง แต่ดูแล้วมาจากสัญญาณจานจากบ้านเช่า
ตอนนี้แฮปปี้ครับ ทำดีแล้วทำต่อไป
ระบบนิ่งมาตลอดครับตั้งแต่เปิดระบบมานานแล้ว แต่มันมามีปัญหาบ้างวันแรกที่เปิดฤดูกาลครับพอดีตัวใหม่ที่มาลงให้ดูเพิ่มยังไม่เข้าที่ดี ทำให้ระบบมีปัญหาตอนนี้ก็แก้ไขเข้าที่เรียบร้อยครับ ส่วนแดงเดือนเกิดจากปัญหาของกล่องรับระบบเขาเสียรับไม่ได้ทำให้ต้องเปลี่ยนกล่องแล้วรีบูทระบบใหม่ไม่ใช่เกิดจากserverครับ....  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ pjprim

• *
« ตอบกลับ #187 เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 11:41:25 am »
ทำไมไม่มี ทรู สปอร์ต 7 ละครับ แล้วจะมีมั้ยครับ

ออฟไลน์ roberta

• *
« ตอบกลับ #188 เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 12:17:40 pm »
ขอรายละเอียดช่องรายการครับ [email protected]

ออฟไลน์ tigervit

• *
« ตอบกลับ #189 เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 01:45:03 pm »
ขอรายละเอียด Cloud Ibox ครับ ราคาเครื่อง รายเดือน ช่องรายการ [email protected]

« ตอบกลับ #190 เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 04:17:02 pm »
ขอรายละเอียด Cloud Ibox ครับ ราคาเครื่อง รายเดือน ช่องรายการ [email protected]
ขอรายละเอียดช่องรายการครับ [email protected]
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....  [ปลื่ม]
ทำไมไม่มี ทรู สปอร์ต 7 ละครับ แล้วจะมีมั้ยครับ
สปอร์ต 7 มีอยู่แล้วที่ระบบจานครับ... [ปลื่ม]

มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ...... [หื่น]

« ตอบกลับ #191 เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 10:07:23 pm »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก     [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [ปลื่ม]

ออฟไลน์ dikdikdikdik

• *
« ตอบกลับ #192 เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 10:19:35 pm »
ขอรายละเอียดด้วยครับ และค่าใช้จ่ายในการติดตั้งและรายเดือนด้วยครับ [email protected]
อยากดูบอลพรีเมียร์มั๊กๆๆๆ

« ตอบกลับ #193 เมื่อ: กันยายน 04, 2013, 12:39:45 am »
ขอรายละเอียดด้วยครับ และค่าใช้จ่ายในการติดตั้งและรายเดือนด้วยครับ [email protected]
อยากดูบอลพรีเมียร์มั๊กๆๆๆ
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....     [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ......  [หื่น]

« ตอบกลับ #194 เมื่อ: กันยายน 04, 2013, 09:40:42 am »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก      [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...  [หื่น]

Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PROกีฬาสารคดี,VODเสียง5.1,18+บอลครบทุกลีก 2,700 บาท
« ตอบกลับ #195 เมื่อ: กันยายน 04, 2013, 12:03:22 pm »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก    [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...   [หื่น]

Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PROกีฬาสารคดี,VODเสียง5.1,18+บอลครบทุกลีก 2,700 บาท
« ตอบกลับ #196 เมื่อ: กันยายน 04, 2013, 05:23:44 pm »
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [หื่น]

« ตอบกลับ #197 เมื่อ: กันยายน 04, 2013, 08:30:05 pm »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก     [ปลื่ม]