ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้เคเบิ้ล STV อยู่บ้างคะ  (อ่าน 3078 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cookiecaramel

• *
ใครใช้เคเบิ้ล STV อยู่บ้างคะ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 02:19:48 pm »
พอดีเราสนใจติดเคเบิ้ล+เน็ตของ STV อ่ะค่ะ เห็นราคาน่าสนใจ ไม่ทราบใครใช้อยู่บ้าง อยากรู้ว่าสัญญาณโอเคมั้ย แล้วพนักงานบริการดีรึเปล่าค่ะ
ปล. บ้านเราอยู่แถวฝั่งธน

ออฟไลน์ lovemyname

• *
Re: ใครใช้เคเบิ้ล STV อยู่บ้างคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 01:08:44 pm »
ที่บ้านผมใช้อยู่นะ สัญญาณเน็ตโอเคเลย บริการเร็วดี โทรติดต่อแป๊บเดียวก็ได้แล้ว แต่เป็นสาขาติวานนท์นะครับ

ออฟไลน์ Cookiecaramel

• *
Re: ใครใช้เคเบิ้ล STV อยู่บ้างคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 05:43:34 pm »
ขอบคุณมากนะคะ ล่าสุดติดต่อไปแล้วค่ะ โชคดีมีโปรเสียเฉพาะค่าติดตั้ง 799 แต่ได้ใช้ฟรีสองเดือนแรกด้วย รู้สึกคุ้มดี ^^