ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาขาตั้ง TV ที่ใช้กับ Thoshiba 32PS200T ครับ  (อ่าน 736 ครั้ง)

ออฟไลน์ komkrid

• *
ตามหาขาตั้ง TV ที่ใช้กับ Thoshiba 32PS200T ครับ
« เมื่อ: กันยายน 10, 2015, 12:29:31 am »
พอดีตั้งแต่ซื้อมา ก็ใช้เจาะติดกำแพง
แต่พอจะเอามาตั้งบนชั้นวาง ดันหาไม่เจอครับ มันหายไปแล้ว
เจอแต่ตัวขาตั้งที่เป็นพลาสติก แต่ตัวเหล็กที่ใช้ยืดน็อตระหว่างที่วาง กับทีวี มันหายไป

พอจะมีใครขาย หรือแนะนำที่ซื้อมั้ยครับ จะเป็นทั้งตัวขาและที่ยืด หรือจะเป็นแค่ที่ยืดอย่างเดียวก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ