ผู้เขียน หัวข้อ: ขอหยุดบริการงดจำหน่ายและต่ออายุชั่วคราว..  (อ่าน 353060 ครั้ง)

ออฟไลน์ I_Sorry

• Full LED TV member
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก 
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์... [ปลื่ม]

ออฟไลน์ PuiKung

• *
ขอรายละเอียดด้วยคนครับ ... [email protected]
ขอบคุณครับ

ขอรายละเอียดด้วยคนครับ ... [email protected]
ขอบคุณครับ
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....          [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ......

มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก 
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์... [หื่น]

มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ...... [หื่น]

ออฟไลน์ kach

• *
ขอรายละเอียดด้วยคนครับ
[email protected]

ขอรายละเอียดด้วยคนครับ
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....         [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ......  [หื่น]

ออฟไลน์ moomoooun

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ redpanda

• *
ขอรายละเอีดยด้วยครับ อยากทราบว่าภาพชัดประมาณกี่% [email protected]  ป๊อกครับ

ขอรายละเอีดยด้วยครับ อยากทราบว่าภาพชัดประมาณกี่% [email protected]  ป๊อกครับ
ขอรายละเอียดด้วยครับ [email protected]
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....        [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ......   [หื่น]

server แจ๋วสุดๆดีที่สุด ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์... [ปลื่ม]

มีของพร้อมส่งทั้ง 2 รุ่น จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  [หื่น]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [ปลื่ม]

มีของพร้อมส่งทั้ง 2 รุ่น จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า... [หื่น]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์... [หื่น]

มีของพร้อมส่งทั้ง 2 รุ่น จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก   [หื่น]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [ปลื่ม]

ออฟไลน์ kritbaba

• *
ขอรายละเอียด การติดตั้ง ค่าบริการ และช่องรายการด้วยนะครับ

ออฟไลน์ totae_0

• Flat TV member
  • *
ขอรายละเอียดด้วยครับทั้ง 2 รุ่นพร้อมขอช่องรายการด้วย [email protected]
 [ปลื่ม]

ออฟไลน์ yeec

• Flat TV member
  • *
ขอรายละเอียดครับ [email protected]

ขอรายละเอียดด้วยครับทั้ง 2 รุ่นพร้อมขอช่องรายการด้วย [email protected]
 [ปลื่ม]
ขอรายละเอียดครับ [email protected]
ขอรายละเอียด การติดตั้ง ค่าบริการ และช่องรายการด้วยนะครับ
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....         [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ......  [หื่น]