ผู้เขียน หัวข้อ: มี soundbar ตัวไหนมีระบบ Android ในตัวบ้างครับ  (อ่าน 908 ครั้ง)

ออฟไลน์ champza55

• LCD TV member
  • **
มี soundbar ตัวไหนมีระบบ Android ในตัวบ้างครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 07:21:46 pm »
สอบถามครับ 
มี soundbar ตัวไหนมีระบบ Android ในตัวบ้างครับ
หรือต้องซื้อ soundbar แล้วซื้อ android box แยกแล้วเอามาต่อกันครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ nutt Manytech

• Edge LED TV member
Re: มี soundbar ตัวไหนมีระบบ Android ในตัวบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 08:48:06 pm »
ไม่มีขายแล้วครับของหมดไปแล้ว ต้องซื้อแยกแล้วล่ะท่าน