ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม การตั้งค่าโรงงาน  (อ่าน 763 ครั้ง)

ออฟไลน์ worm

• *
สอบถาม การตั้งค่าโรงงาน
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 08:35:49 am »
สอบถามการตั้งค่าโรงงานทำยังไงคับ ปัญหาคือ โปรแกรมอินพุตผมหาย av hdmi แต่usb attenna อยู่ สอบถามทางศูน บอกให้ผมตั้งค่าโรงงาน การตั้งค่าต้องเสียบอินเตอเนตป่าวคับ และวิธีคืนค่าโรงงานทำอย่างไรคับ                        ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
Re: สอบถาม การตั้งค่าโรงงาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 12:26:40 pm »
เข้าไปตั้งค่า---> แล้วหาคำว่ารีเซตค่าคืนสู่โรงงาน หรือ กลับค่าตั้งคืนสู่โรงงาน หรือ Reset Factory แล้วกด OK หรือ ตกลงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2015, 12:48:20 pm โดย sirota »