ผู้เขียน หัวข้อ: @@@@ รบกวนชี้เป้า ks9000 ด้วยครับ -/\- @@@@  (อ่าน 1069 ครั้ง)

ออฟไลน์ ultrabeam

• Flat TV member
  • *
@@@@ รบกวนชี้เป้า ks9000 ด้วยครับ -/\- @@@@
« เมื่อ: สิงหาคม 08, 2017, 04:41:54 pm »
ดันมาอยากได้ช้าไป ไม่รู้ว่ายังพอมีหวังจะหาได้ไหมครับตอนนี้ [ร้องไห้]
ขนาดที่ต้องการคือ 55" ครับ ราคาควรจะอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
ร้านไหนตอนนี้ที่มีรบกวน หลังไมค์บอก หน่อยจะขอบคุณมากๆเลยครับผม
ผมลองถามมา 3-4 ที่ ไม่มีของครับมีที่นึงใกล้ๆนี้มีแต่รุ่น 65" ครับ ซึ่งขนาดกับราคามันเกินจากที่ตั้งใจไว้ครับผม

การใช้งานที่ต้องการคือ เอาไว้เล่น PS4 pro กับไว้ดู TV แค่นั้นเลยครับกระผม
ไม่ทราบว่าถ้างบราวๆ 50่k + - ไม่เกิน 10k พอจะหา oled ที่ตอบโจทย์ไหมครับผม
เพราะผมหาข้อมูลคร่าวๆว่าถ้าใช้เล่น ps4 เหมือนเจ้า ks9000 จะน่าสนใจกว่า
ยังไงรบกวนคำแนะนำจากทุกท่านที่เข้ามาด้วยนะครับผม
ขอไหว้งามๆเลยครับ -/\-

ออฟไลน์ ultrabeam

• Flat TV member
  • *
Re: @@@@ รบกวนชี้เป้า ks9000 ด้วยครับ -/\- @@@@
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2017, 06:11:46 pm »
ตะกี้โทรถามร้านนึงยังเหลือ 1 ตัวแต่ติดจองไปซะแล้ว [ร้องไห้]