ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซื้อขาย จานดาวเทียม , กล่องรับสัญญาณดิจิทัล , IPTV , เคเบิ้ลทีวี

Zgemma ดูบอลพรีเมียร์พากษ์ไทยFull HD สัญญาณนิ่ง ลื่นที่สุด บริการเซิฟเวอร์ IPTV

<< < (2/39) > >>

cpuuse100:
ลูกค้าท่านใดชอบดูแบบนิ่งๆ ไ่่ม่มีกระตุก ยินดีต้อนรับครับ

gongteam:
ดันๆๆให้ครับ น่าสนใจครับ กำลังศึกษาอยากลองใช้กล่องiptv พอดีเลย ขอแบบอยู่ด้วยกันไปยาวๆนะครับ ไว้ขอเวลาศึกษาสักแปปแล้วจะมาอุดหนุนนะครับ

tue:
น่าสนครับ  [คิคิ] [คิคิ]

cpuuse100:

--- อ้างจาก: gongteam ที่ สิงหาคม 05, 2013, 10:14:05 pm ---ดันๆๆให้ครับ น่าสนใจครับ กำลังศึกษาอยากลองใช้กล่องiptv พอดีเลย ขอแบบอยู่ด้วยกันไปยาวๆนะครับ ไว้ขอเวลาศึกษาสักแปปแล้วจะมาอุดหนุนนะครับ

--- End quote ---
ยินดีให้บริการครับ สงสัยตรงไหนยินดีตอบทุกคำถามครับ

cpuuse100:

--- อ้างจาก: tue ที่ สิงหาคม 06, 2013, 12:02:32 am ---น่าสนครับ  [คิคิ] [คิคิ]

--- End quote ---
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version