ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องเดียวครบ ATOMBOX DVB.T2+SAT+IPTV+จาน+Vod+ดิจิตอลทีวี  (อ่าน 1126 ครั้ง)

ออฟไลน์ wheelshare

• Flat TV member
  • *

กล่องเดียวครบ ATOMBOX DVB.T2+SAT+IPTV+จาน+Vod+ดิจิตอลทีวี

กล่องดูทีวีดิตจิตอลและจานดาวเทียมบางช่องได้เลย แต่IPTVดูหนังดูบอล ต้องไปหาบ้านเช่าเองนะครับ หาง่ายร้อยถึงสองร้อยหาได้ทั่วไป กรุณาหาข้อมูลศึกษาก่อนซื้อนะครับ ผู้ขายซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้ไม่ค่อยรู้เรื่อง แต่ของใช้ได้แน่นอนทดสอบแล้ว

ราคา : ท่านใดสนใจ รับไปเลย ในราคา 2150 บาท

สภาพ : ภายนอก 90%++ ภายในใช้งานได้ปกติ 1000%

ตำหนิ : มีรอยขนแมวตามการใช้งาน

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : pairoj 0851328615

วิธีส่งมอบสินค้า :
ค่าจัดส่ง 150 บาท หรึอรับของเองที่ ลาดพร้าว โชคชัย 4 นัดล่วงหน้า

ATOMBOXมีครบ(IPTVลีนุกซ์) ดูจานแดง+ดูIptv+ดูVod+ดูมือถือคอมแทป+ดูดิจิตอลทีวี*18+

ATOM BOX DVB.T2+SAT+IPTV

สินค้า กล่องรับสัญญาณดาวเทียม IPTV Atombox สามารถใช้งานได้แบบ dreambox

คือดูผ่านระบบจานดาวเทียมจะให้ภาพคมชัดและลื่นไหลกว่าระบบ IPTV อย่างเดียว

และยังสามารถใช้งานแบบ IPTV และ VOD ได้ด้วยเหมือนกับแอนดรอยด์ แต่ใช้ง่ายกว่า

ทางร้านจึงเลือกที่จะขายระบบ Linux ไม่ได้ขายแบบ android

เพราะระบบแอนดรอยด์จะใช้ได้แค่แบบ iptv อย่างเดียว

HOT! CCcamVipHDดูบอล นิ่ง.ชัด.ลื่นมาก.ไม่ลายตาเหมือนแอนดอร์ย
ระบบสมบูรณ์แบบ100%ชัดกว่าแอนดอร์ย100%*มีเฉพาะในกล่องatomเท่านั้น
อุปกรณ์ที่ได้รับ 1.ตัวเครื่อง 2.สายhdmi 3.อะแดปเตอร์ 4.รีโมท

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

คุณภาพคมชัดกว่ากล่องแอนดอร์ยและทุกรุ่น100%
ใช้เน็ตติ๊ดเดียว รองรับ CCcam MgCam Bisskey Card
Cpu700mhz Ram4gb Mem4gb (รุ่นนี้สเปกแรงสุด)

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
ดูกันแบบชัดๆ กับ ATOMBOX ผ่านดาวเทียมHD+ผ่านiptv+ผ่านมือถือ+ผ่านทีวีดิจิตอลHD

1. เปิดเครื่องมาจะเป็นรูปด้านบน
2. แล้วท่านก็ดูช่องรายการได้เลย เน้นไม่ต้องกดเลือกอะไร
3. กรณีกดเข้าเมนูลูกเล่นต่างจะเป็นรูปด้านล่าง