ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขาย Minix X6 เพิ่งใช้งานครั้งเดียวครับ  (อ่าน 615 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jinson

• LCD TV member
  • **
ขายเครื่อง Minix X6 เพิ่งใช้งานครั้งเดียวครับ เพิ่งซื้อปลายเดือนธันวาคมนี้เองครับ จากร้าน Peak HD ครับ

สาเหตุที่ขาย :  มีเครื่องเล่น HD Player อยู่แล้วครับ แต่อยากลอง Android box บ้าง ปรากฏว่าผมชอบ HD Player มากกว่าครับ
อุปกรณ์ที่ให้  :  ให้ทั้งหมดที่มีในกล่องครับ

ขอโทษที่ไม่ได้ลงรูปนะครับ ถ้าสนใจรบกวนโทรคุยนะครับ แต่เครื่องสภาพดีมากครับ ใช้ครั้งเดียวเอง ไม่เกิน 1 ชม.   [ร้องไห้]

ราคาซื้อมา 2,990 เล่นไป 1 ชม. ขอขายที่ 2,500 ละกันนะครับ
หรือถ้าใครมีเครื่องเล่น HD Player รุ่นไหนจะแลกของกัน ก็ลองเสนอได้นะครับ ผมเอาไปใช้อีกห้องนึงได้ครับ
เพิ่มเติมครับ : 1. กรณีแลกของ ถ้าของที่จะแลกมีราคาแพงกว่าของผม ให้ผมเพิ่มเงินเท่าไรคุยกันนะครับ
2. ของที่สนใจแลกมี HD Player / HDD 2 T. พร้อมข้อมูลนะ / Soundbar และอื่นๆ

สะดวกส่งของที่ พระราม 3 , พระราม 4 , คลองเตย , ศรีนครินทร์ (ซีคอนฯ/พาราไดร์พาร์ค) และก็โซน สมุทรปราการ ครับ

ติดต่อ 089-4892020 ตี๋ ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2016, 11:08:49 pm โดย Jinson »

ออฟไลน์ Jinson

• LCD TV member
  • **
ปิดการขายครับ.. Minix X6 เพิ่งใช้งานครั้งเดียวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2016, 10:47:11 am »
 [กิน]

มีผู้รับไปเลี้ยงดูต่อแล้วครับ ขอบคุณ Lcdtvthailand ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2016, 09:23:06 pm โดย Jinson »